wish จาเอาเรื่อง sugar sugar rune แบบอนิเมมาทำมั้ยคะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Reri

wish จาเอาเรื่อง sugar sugar rune แบบอนิเมมาทำมั้ยคะ

โพสต์ โดย Reri »

อยากดูเรื่อง sugar sugar rune มากเลยค่ะ ตอนนี้กระแสตอบรับเรื่องนี้กำลังมาแรง จะรอให้ช่อง 9 เอามาฉายมันก็คงจะนานแถมคุณภาพห่วยเลย อยากให้ทาง wish เอาลิขสิทธิ์เรื่องนี้มาขายจังค่ะ

vsvlos

โพสต์ โดย vsvlos »

เห็นด้วยค่า

milk

เห็นด้วยอย่างแรงคะ

โพสต์ โดย milk »

เห็นด้วยอย่างแรงคะ
ดูแล้ว เรื่องนี้สนุกมากกกกกกกเลย
ปิแอร์น่ารากกกกกกกกก

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

จะรับไว้พิจารณานะคะ

patty003

Re: wish จาเอาเรื่อง sugar sugar rune แบบอนิเมมาทำมั้ยคะ

โพสต์ โดย patty003 »

เรื่องนี้ ubc เคยนำมาฉายแล้วนะคะช่อง truespaskน่ะคะ่

M-ambo

Re: wish จาเอาเรื่อง sugar sugar rune แบบอนิเมมาทำมั้ยคะ

โพสต์ โดย M-ambo »

เห็นด้วยว่าสนุกมากๆๆ 555

เรื่องนี้เคยมาฉายที่ ubc แล้วด้วยอ่ะนะ

แต่ไม่แน่ใจว่าตอนนี้จะยังมีฉายอยู่รึเปล่า

ปล. จากที่เราเคยดู แบบอนิเมก็ดีนะ ภาพการ์ตูนน่ารักมากเลย แต่เราว่าแบบหนังสือ กะ อนิเม มันดำเนินเรื่องไม่ค่อยเหมือนกันเท่าไหรอ่ะ
รูปภาพ

P.S. แต่วันนี้~ ที่ฉันได้มารักเธอ~ รู้สึกดี~ ก็เหมือนๆได้เป็นคนใหม่~ ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่าเหงาใจ~ สำหรับฉัน....โฮ้โฮโฮ ~

ภาพประจำตัวสมาชิก
cheankok

โพสต์ โดย cheankok »

เรื่องนี้มีแล้วคับ โดยโรส

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”