พวก dvd การ์ตูน ซื้อกันจากไหนอ่ะค่ะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Anakinzy

พวก dvd การ์ตูน ซื้อกันจากไหนอ่ะค่ะ

โพสต์ โดย Anakinzy »

อยากถามว่า พวกการ์ตูนที่ทำเป็นการ์ตูนอีนีเมชั่น
ทำเป็น dvd อ่ะค่ะ หาซื้อได้จากไหนอ่ะค่ะ

อย่างเรื่อง honey หรือ ขยับร๊อกไรเงี่ย
อยากดูมาก แต่ไม่รู้จะไปหาจากไหนอ่ะค่ะ

ช่วยบอกเราหน่อย เราอยากูมาก ขอบคุณค่ะ

ภาพประจำตัวสมาชิก
urii

โพสต์ โดย urii »

เท่าที่รู้ ส่วนใหญ่การ์ตูนที่เราอยากดูหลายเรื่องยังไม่มีฉบับลิขสิทธิ์ในเมืองไทยเลย

ส่วนใหญ่ก็ โหลดดูกันเองจ้ะ มีแฟนซับ (แต่เราไม่เคยโหลดกะเค้าหรอกนะ หึหึ)
แต่ก็มีแหล่งของมันอยู่เหมือนกันที่พอจะมีขายแต่ก็ไม่ใช่ของบ้านเราหรอก

อะ ไม่อยากพูดมากเลย....

แต่เราก็รอคอยใครซักคนที่เงินประทานซื้อลิขสิทธิ์เข้ามาขายสักที TwT
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
เบอรี่shake
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เบอรี่shake »

ขอเราส่วนใหญ่ก้อจะโหลดมาดอ่านะ(พี่เราโหลดนะไม่ใช่เรา)ก้อ"หลดตามพวกเว๊ปต่างๆอ่า

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”