อยากรู้ว่าเมื่อไหร่ Wish network จะทำ DVD คะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
dumdee

อยากรู้ว่าเมื่อไหร่ Wish network จะทำ DVD คะ

โพสต์ โดย dumdee »

อยากให้ทำ DVD เรื่องเหล่านี้ออกมาค่ะ

X พลังล้างโลก
Disgaea
Erementar Gerad
Paradise Kiss

ทำ DVD ให้เหมือนแบบญี่ปุ่นเลยนะคะ^^

^^

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

สอบถามมาให้แล้วค่ะ
ตอนนี้กำลังเริ่มทำเรื่อง EREMENTAR GERAD ก่อนค่ะ

dumdee

ดีใจจังเลยค่ะจะได้ดู DVD แล้ว ขอบคุณที่เข้ามาตอบนะคะพี่บี :D

ภาพประจำตัวสมาชิก
idollila

ดีใจ

โพสต์ โดย idollila »

:D ดีใจด้วยค่าสำหรับคนที่รอดีวีดีเรื่องนี้ ว่าแต่เรื่องต่อไปที่จะเป็นดีวีดีขอให้เป็น x ทีเถอะค่า.......โอม....เพี้ยง....(จะได้สิ้นสุดการรอคอยซักที)

dumdee

ยังติดตามผลงานของ Wish อยู่นะคะ พี่บี
DVD ทำออกมาให้เจ๋งไปเลยนะคะ^^

Shinn-Kun

โพสต์ โดย Shinn-Kun »

Disgaea ซื้อครบแล้ว ถ้าออกเป็น Dvd เซ็งเลย :?

dumdee

เรียนพี่บีและทีมงาน Wish network

อยากให้ Wish ออกกำหนดการออก DVD ได้แล้วอ่ะค่ะ :oops: เพราะว่าเดี๋ยวต่อไปทาง Wish ก็ต้องมีการซื้อเรื่องใหม่ๆเข้ามา แล้วมันจะมากขึ้นเรื่อยๆใช่มั้ยคะ แล้วก็จะเป็นการเร่งทำออกมาหลายๆเรื่องในเวลาเดียวทำให้คุณภาพไม่ดีเท่าที่ควรก็ได้นะคะ :oops:
ประเด็ฯคือคืออยากซื้อเก็บแล้วอ่ะค่ะ รอมานานมาก ตั้งแต่ X พลังล้างโลกก็เกือบปีนึงได้แล้ว :shock:

ขอบคุณค่ะ :)

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”