x clamp

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
trinity

x clamp

โพสต์ โดย trinity »

ภาคพิเศษที่ทางบงกชทำออกมาใช่ภาค the movie หรือเปล่าคะ

ถ้าใช่ก็ดีใจมากค่ะ

แต่ถ้าไม่ใช่นี่เศร้าค่ะ จำได้ว่าเคยมี x the movie ออกฉายในโรงภาพยนต์เมื่อนานมาแล้ว (นานมาก) เลยอยากรู้ว่าทางบงกชจะทำออกมาไหมคะ อยากได้มากกกก

อุดหนุนเต็มที่ ตอนนี้ก็รอแผ่น 8 อยากดูเร็วๆ

dumdee

โพสต์ โดย dumdee »

แล้วเรื่อง X เนี่ย มี OVA ด้วยรึเปล่าคะ

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

ที่ทำภาคพืเศษออกมา เป็นภาค OVA ค่ะ ไม่ใช่ภาค Movie ลองติดตามดูนะคะ

ภาพประจำตัวสมาชิก
pink_loststeps
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pink_loststeps »

มาเร็วๆก็ดีนะค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”