ถามทีมนักพากษ์ที่พากษ์ให้กับทาง Wish Net หน่อยว่า

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
KiraYamato

ถามทีมนักพากษ์ที่พากษ์ให้กับทาง Wish Net หน่อยว่า

โพสต์ โดย KiraYamato »

มีใครได้รวมพากษ์บ้าง ขอลายชื่อ พร้อมชื่อเล่นด้วยจะได้ไหม

KiraYamato

โพสต์ โดย KiraYamato »

อยากให้ทาง Wish Net ทำ VCD ออกมาแล้ว
ในท้ายก่อนจบแผ่นให้ขึ้น เครดิต พวกหลายชื่อนักพากษ์พร้อมกับบอกว่า
นักพากษ์คนนั้นได้พากษ์เป็นตัวการ์ตูนตัวไหนด้วย

dumdee

โพสต์ โดย dumdee »

ยังไม่ได้ซื้อมาดูเลยอ่ะค่ะ ทีมไหนพากย์เหรอคะ

Blu-ray

โพสต์ โดย Blu-ray »

ยังไม่ดูเช่นกัน (เพราะรอแต่ DVD) ทีมไหนพากษ์ครับ

# cL@iRoL #
ติดต่อ:

โพสต์ โดย # cL@iRoL # »

อยากรู้คนพากษ์ กิสๆๆ

อ้อ ใช่ ของวิชจะมีทำเป็นDVDไหมงิ ? จะได้รอซื้อ อยากรุ้ๆๆ

แต่ตอนนี้อยากรู้คนพากษ์ที่สุดแล้ว เมี้ยวว
รูปภาพ

dumdee

ทีมพากย์นี่เสียงคุ้นมั้ยคะ พากย์เป็นไงมั่ง ดีมั้ย :o

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

เป็นทีมพากย์ที่มาจากช่อง 9 บวกับบางคนที่มาจากการพากย์ภาพยนตร์ค่ะ
รับรองเสีบงคุ้นหูแน่นอน เพราะเคยพากย์การ์ตูนมาแล้วเกือบทุกค่าย

dumdee

อยากรูจังมีใครบ้าง เมื่อไหร่ DVD จะออกน้าจะได้เอามาฟังซะที :(

ภาพประจำตัวสมาชิก
pink_loststeps
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pink_loststeps »

รอ dvd และหวังว่า คงจะมีชื่อคนพากอยู่ด้วยนะค่ะ
ของญี่ปุ่นด้วยก็ดี เอิ๊กๆ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”