เอา DVD เรื่อง Paradise Kiss ของญี่ปุ่นมาให้ดูค่ะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
dumdee22

เอา DVD เรื่อง Paradise Kiss ของญี่ปุ่นมาให้ดูค่ะ

โพสต์ โดย dumdee22 »

อยากให้ wish ทำเหมือนแบบนี้จัง :D

รูปภาพ

ด้านหน้า
รูปภาพ

รูปภาพ

สีชมพูสวยๆ
รูปภาพ

ชุด3
รูปภาพ

Wish รับไปพิจารณาด้วยนะค้า :)

HiSaMe

โพสต์ โดย HiSaMe »

สวยมากๆเลยอ่ะเนอะ อยากได้ :shock:

milkshake

โพสต์ โดย milkshake »

ถ้าทำแบบนี้ล่ะก็ซื้อเลยคับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
sei22

โพสต์ โดย sei22 »

ถ้าทำจริงๆ ก็แจ่มไปเลยค่า แต่อย่างว่านะถึงไม่ทำเราก็ไม่ว่าอะไรหรอก แค่ออกเป็นดีวีดีแบบใส่ใจในคุณภาพเราก็พอใจแย้ว :P

ว่าแต่นั่นคุณ Dumdee คนเดิมรึเปล่าคะนั่น เห็นมี 22 ต่อท้ายด้วย กลายเป็นญาติกับเราซะแล้ว :lol:

dumdee

โพสต์ โดย dumdee »

sei22 เขียน:ถ้าทำจริงๆ ก็แจ่มไปเลยค่า แต่อย่างว่านะถึงไม่ทำเราก็ไม่ว่าอะไรหรอก แค่ออกเป็นดีวีดีแบบใส่ใจในคุณภาพเราก็พอใจแย้ว :P

ว่าแต่นั่นคุณ Dumdee คนเดิมรึเปล่าคะนั่น เห็นมี 22 ต่อท้ายด้วย กลายเป็นญาติกับเราซะแล้ว :lol:
ใช่คนเดิมล่ะจ้า ที่เติม 22 เพราะ วันลืมตัวน่ะ ตอนนั้นไม่ได้สมัครสมาชิกแล้วต้องใส่ชื่อเอง แล้วก็ใช่วันเกิดเข้าไปด้วยซะงั้นอ่ะ :shock:

ภาพประจำตัวสมาชิก
sei22

โพสต์ โดย sei22 »

ชื่อท้าย 22 ของเราก็มาจากวันเกิดเหมือนกันเลย อิอิ :)

* อืม ชักนอกเรื่อง :lol:

dumdee

โพสต์ โดย dumdee »

กรุณอย่ามาเกรียนที่บอร์ดนี้ค่ะ คุณ Babee :evil:

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”