Wish Network จะทำ DVD อนิเมเรื่องไหนบ้าง คะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Dumdee

Wish Network จะทำ DVD อนิเมเรื่องไหนบ้าง คะ

โพสต์ โดย Dumdee »

อยากให้ทำ DVD เรื่อง

- X by Clamp
-Erementar Gerad
-Paradise Kiss(เคยไปญ๊ปุ่นแล้วเห็น Jewel box ของเรื่องนี้สวยงามมาก อยากให้ WN ทำเหมือนทางญี่ปุ่นเลยอ่ะค่ะ :wink: เป้นBoxset ด้วยจะดีมากค่า)

จริงๆก็อยากให้ทำ Boxset ทุกเรื่องนะค้า ขอบคุณค่า

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

เรื่อง DVD ยังไม่มีกำหนดเลยค่ะ
จะเสนอทางPRODUCER ให้พิจารณาค่ะ

dumdee

โพสต์ โดย dumdee »

ขอบคุณพี่บีมากเลยนะคะ
ขอให้อนุมัติเถิด :roll:

Reangel

อยากให้มีดีวีดี X คับ

โพสต์ โดย Reangel »

อยากได้ X แบบ ดีวีดีอ่ะคับ ตอนนี้ก็คืดยังไม่มีกำหนดทำดีวีดีซักเรื่องเลยใช่มั้ยคับ

บุคคลทั่วไป

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป »

ผมก็อยากซื้อ X Clamp แบบ DVD นะครับ
ตอนนี้ออก VCD มาหลายแผ่นแล้ว อดใจไม่ซื้อครับ รอดีวีดีเท่านั้นครับ เรื่องนี้

อ้อ พาราไดซ์ คิส ก็น่าเก็บ DVD นะครับ

Blu-ray

โพสต์ โดย Blu-ray »

DISGAEA อยากได้แบบ DVD ด้วยถึงจะมีแค่ 6 แผ่น 12 ตอนก็น่าเก็บไว้ :D

........

โพสต์ โดย ........ »

รอ DVD อย่างเดียว

บุคคลทั่วไป

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป »

เห็นด้วยกับทุกคห. ทำ DVD เถอะนะคะ

milkshake

โพสต์ โดย milkshake »

EREMENTAR GERAD
DISGAEA
รอ DVD 2เรื่องนี้คับ

dumdee

รู้สึกจะพิจารณานานมากเลยนะคะ

ปล.Kyoshiro ไม่น่าเอาเข้ามาเลย สนุกเร้อ.. :shock:

Ayachanja
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Ayachanja »

dumdee เขียน:รู้สึกจะพิจารณานานมากเลยนะคะ

ปล.Kyoshiro ไม่น่าเอาเข้ามาเลย สนุกเร้อ.. :shock:
สนุกสิค่ะ ไม่ลองดูก็ไม่รุหรอกฮิๆ ขอบอกเลยว่าสนุกดี เรื่องนี้ทำค่ายเดียวกะเรื่องมิโกะฯน่ะค่ะ

sei22

โพสต์ โดย sei22 »

Ayachanja เขียน:
dumdee เขียน:รู้สึกจะพิจารณานานมากเลยนะคะ

สนุกสิค่ะ ไม่ลองดูก็ไม่รุหรอกฮิๆ ขอบอกเลยว่าสนุกดี เรื่องนี้ทำค่ายเดียวกะเรื่องมิโกะฯน่ะค่ะ
แง อย่าว่าเรื่องนี้เลย เราว่าสนุกใช้ได้นะ ถึงจะสู้มิโกะไม่ได้ก็เถอะ :wink: แต่ก็เข้าใจนะว่าคนส่วนใหญ่ติดตามเรื่องนี้เพราะโคลนของจิคาเนะกับฮิเมโกะล่ะนะ (เราก็คนนึง)

dumdee

เราก็พูดไปงั้นแหละค่ะ เห็นกระแสในบอร์ดอื่นบางคนที่สายนี้แต่โหลดมาดูแล้วยังไม่อยากจะดูด้วยซ้ำยังมีเลยค่ะ :shock:

pink_loststeps
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pink_loststeps »

อยากจะดู X by Clamp เต็มทนแล้วละ อ่านการ์ตูนก็หนุกแล้วอะ
อยากให้ DVD ออกเร็วๆจังเลยอะ

dumdee

รอ ร๊อ รอ :roll:

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”