สอบถามอินเมชั่นเรื่องนึงค่า

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ppkk43

สอบถามอินเมชั่นเรื่องนึงค่า

โพสต์ โดย ppkk43 »

คือเคยดูอนิเมชั่นเรื่องนึงแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้แล้วอ่าค่ะ แง TT ดูนานมาแล้ว
สนุกและซึ้งมาก อยากดูอีกรอบเลยมาถามชื่อเรื่องค่ะ ใครรู้ช่วยตอบทีนะค่ะ
เรื่องเป็นแนวแบบว่าผู้ชายคนนึงอายุวัยกลางคนแล้วค่ะ แต่ต้องมาเลี้ยงเด็กผู้หญิงตัวเล็กๆวัย6-7ปีได้ค่ะ
เหมือนว่าบังเอิญไปงานศพคุณปู่ของญาติหรือครอบครัวไรเนี่ยล่ะค่ะ แล้วปู่คนนี้เลี้ยงเด็กคนนี้ไว้
แล้วพอคุณปู่ตายไป พวกญาติๆก็พากันโยนโบ้ยกันไปมาๆให้คนนั้นคนนี้เลี้ยง ผู้ชายคนนี้ทนไม่ไหว
เลยรับมาเลี้ยงแทนน่ะค่ะ ใครจำชื่อเรื่องได้บ้าง บอกทีนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ว้อนมาก 55555 ><;

loveroomsin

Re: สอบถามอินเมชั่นเรื่องนึงค่า

โพสต์ โดย loveroomsin »

ใช่เรื่อง Usagi drop รึเปล่าคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”