สึซึกิคุง I LOVE YOU

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ueki

สึซึกิคุง I LOVE YOU

โพสต์ โดย ueki »

สึซึกิคุง I LOVE YOU อเมนิชั่น จะวางขายที่ไทยเมื่อไรค่า
แนบไฟล์
SukidesuSuzukikun12.jpg (24.62 KiB) Viewed 13457 times
SukidesuSuzukikun14.jpg (16.83 KiB) Viewed 13457 times

ภาพประจำตัวสมาชิก
Inori

Re: สึซึกิคุง I LOVE YOU

โพสต์ โดย Inori »

คงไม่มีวางขายในไทยหรอกครับ อนิเมเรื่องนี้เป็น ova แถมมากับนิตยสารที่ญี่ปุ่นเท่านั้นน่ะครับ

aksorn145

โพสต์ โดย aksorn145 »

ใช้แล้วค่ะ

มีแค่ ตอนเดียวนั่นแหละ OVA นิ แถมสั้นด้วย

ถ้าลิขสิทธิ์ในไทย ก็คงกำไรไม่ค่อยดีนั่นแหละ = = อ่านในหนังสือ แหละดีแล้ว แถม ภาพสวยกว่าด้วย อารมบูดเพราะ ชิโนบุ ภาพไม่สวย หล่อเนี่ยสิ

(ดูหมดแล้ว = =)
รูปภาพ

เปลี่ยนซิกแล้วเจ้าค่ะ.....

ปล.ภาพนี้(เท่านั้น)ก๊อปมาเคอะ(ไม่มีปัญญาทำแบบนี้.......)

TentenToushiro

โพสต์ โดย TentenToushiro »

*0*
อยากดูจังค่ะ
สงสัยต้องหาตามเว็บ ><
(มีใครทราบมั้ยว่ามีซับไทยมั้ยอะคะ??)
ภาพดูเป็นวิ๊งๆๆ
รูปภาพ

aksorn145

โพสต์ โดย aksorn145 »

TentenToushiro เขียน:*0*
อยากดูจังค่ะ
สงสัยต้องหาตามเว็บ ><
(มีใครทราบมั้ยว่ามีซับไทยมั้ยอะคะ??)
ภาพดูเป็นวิ๊งๆๆ
เว็บตุรกี มีค่ะ ตอนเดียวจบปริ๊ด = =

ตอนนี้ทางตุรกี กำลังแจก ไอดีพาดเวิด เป็นจำนวนมากค่ะ

ติดตามลายละเอียดได้ที่

http://akibatan.com/2011/03/akibatan-x-tirkx-events/

แต่ต้องเป็นสมาชิกของ เว้บ อกิบตัน นะ 555555555555

เว็บ ตุรกี เป็นเวบการ์ตูนที่ ใหญ่ท่สุดในไทยเน้อ หาตูนไหนไม่เจอเว็บนี้มีหมด 555
รูปภาพ

เปลี่ยนซิกแล้วเจ้าค่ะ.....

ปล.ภาพนี้(เท่านั้น)ก๊อปมาเคอะ(ไม่มีปัญญาทำแบบนี้.......)

TentenToushiro

โพสต์ โดย TentenToushiro »

ค่ะ เป็นสมาชิกเว็บนั้นอยู่แล้วอะค่ะ
รูปแล้วรุสึกเหมือน เอาภาพมาต่อๆกันเท่านั้นเอง
แต่ก็ เลิฟ จิฮิโระจัง ><
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”