shugo-charaมีแบบการ์ตูนอนิเมชั่นไหมค่ะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
shaymin

shugo-charaมีแบบการ์ตูนอนิเมชั่นไหมค่ะ

โพสต์ โดย shaymin »

...ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ :P

ภาพประจำตัวสมาชิก
Inori

Re: shugo-charaมีแบบการ์ตูนอนิเมชั่นไหมค่ะ

โพสต์ โดย Inori »

มีครับ ล่าสุดภาค 3 แล้วน่ะ

เรียงลำดับภาคตามนี้
Shugo Chara! - 51 ตอนจบ
Shugo Chara!! Doki - 51 ตอนจบ
Shugo Chara! Party! - กำลังฉายไปได้ 17 ตอน

แบบอนิเมยังไม่มีค่ายไหนในบ้านเราซื้อลิขสิทธิ์เข้ามาครับ

shaymin

Re: shugo-charaมีแบบการ์ตูนอนิเมชั่นไหมค่ะ

โพสต์ โดย shaymin »

น่าจะมีลิขสิทธิ์เร็วๆนะ อยากดูมากเลย.... :|

Zeon
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Zeon »

ได้ข่าวว่า Rose สนใจอยู่นะ

OyuOyu

โพสต์ โดย OyuOyu »

ไทก้ากะโรสเหมือนจะแข่งกันชิงอะนิเมะกันเลยนะ - -

บางเรื่องที่ค่ายไหนทำแล้ว พอมีภาคต่ออีกค่ายก็เอาไปทำ

เข้าใจว่าเขาได้ลิขสิทธิ์ก่อน แต่ไม่ค่อยชอบแบบนี้เท่าไหร่เลยแฮะ
...??????!!!!!
?????????????????...

รูปภาพ

aksorn145

โพสต์ โดย aksorn145 »

มี ค่ะ แล้วก็จะมีแบบออลซัพไทยนะคะ เอ่อ หมายถึง พูดภาษาญี่ปุ่น แต่แปลซัพไทยไว้ ออกประมาณ 64 ตอนแล้ว สามารถหาดูได้ตามคลิปวิดีโอ แบบซัพไทยนะคะ
รูปภาพ

เปลี่ยนซิกแล้วเจ้าค่ะ.....

ปล.ภาพนี้(เท่านั้น)ก๊อปมาเคอะ(ไม่มีปัญญาทำแบบนี้.......)

FINEO

โพสต์ โดย FINEO »

มีสิ แต่ถ้าเข้าไทยล่ะก็น่ะค่าย ROSE ค่าย TIGA หรือค่าย DEX ก็ขอให้พากย์เสียงดีๆแล้วกันขอแบบ DEATH NOTE ที่ให้พันธมิตรพากย์เนี่ยแหล่มสุดๆ ที่สำคัญทำเป็นBOX SET จะดีมาก

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”