มีกำหนดออก "เจ้าหญิงปีศาจ" เป็น อนิเม ไหม ค่ะ ??

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
?`PRINCESS`?

มีกำหนดออก "เจ้าหญิงปีศาจ" เป็น อนิเม ไหม ค่ะ ??

โพสต์ โดย ?`PRINCESS`? »

คือ อยากทราบว่า มันจะมี ออกมาขายหรือ ป่าวอ่ะ ค่ะ

ถ้ามีรบกวณบอกด้วยน่ะค่ะ ว่าราวๆ เดือนไหน

ขอบคุณ ค่ะ ^^"

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: มีกำหนดออก "เจ้าหญิงปีศาจ" เป็น อนิเม ไหม ค่ะ ??

โพสต์ โดย พี่บี »

ยังไม่มีโครงการจัดทำในตอนนี้ค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”