อยากให้ทางบงกชทำอนิเมเรื่องนี้อย่างเป็นทางการจังค่ะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
mooamm

อยากให้ทางบงกชทำอนิเมเรื่องนี้อย่างเป็นทางการจังค่ะ

โพสต์ โดย mooamm »

จะได้รึเปล่าไม่รู้ = = แบบ DVD พากษ์ไทย + บรรยายไทย

Maria sama ga miteru กับเรื่อง vampire knight

รบกวนพิจราราด้วยนะค่ะ ปัจจุบันมีผู้ทำออกมาแต่ ห้ามขาย เลยอยากให้ทางบงกชทำดูค่ะ โดยเฉพาะ vampire knight ขายดีแน่นอน ฟันธงเลย^^
รูปภาพ

Zeon
ติดต่อ:

Re: อยากให้ทางบงกชทำอนิเมเรื่องนี้อย่างเป็นทางการจังค่ะ

โพสต์ โดย Zeon »

Vampire Knight น่าจะมีโอกาสมากกว่าที่จะได้ดูแบบลิขสิทธิ์นะ

แต่ติดตรงที่ทาง WISH ยังไม่มีโครงการทำ DVD Anime เลย
(มีหลายคนอยากเก็บแบบ DVD มากกว่า)

paiepucca

Re: อยากให้ทางบงกชทำอนิเมเรื่องนี้อย่างเป็นทางการจังค่ะ

โพสต์ โดย paiepucca »

งืมๆๆ
อยากให้ทำเหมือนกันคะ
อยากเก็บไว้ดู

แล้วขอเสนออีกเรื่อง เรื่องวายร้ายนายตัวแสบอ่ะคะ
อยากได้เหมือนกัน
แต่อย่าเซ็นเซอร์เลยนะคะ
เพราะว่าดูแล้วมันคงจะงงๆเหมือนตอนอ่านการ์ตูนแน่ๆเลย
I LovE TooN

PaiE00PuccA

รูปภาพ

pink_loststeps
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pink_loststeps »

อยากให้แวมไพร์ทำเหมือนกัน
คิดว่า เรื่อง วายร้ายxนายตัวแสบ อนิเมจะไม่ต้องเซ็นเซอร์นะเพราะว่า มันมันมีอะไรเลย...อะนะ
รูปภาพ

moonlight

โพสต์ โดย moonlight »

อยากจะดูvampire night แบบ dvd มากกว่า

kamuelxx

โพสต์ โดย kamuelxx »

รอเลยค่ะว่าจะมีการนำมาทำเป็น animetion หรือเปล่า

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”