Honey and Clover

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
giantchic

Honey and Clover

โพสต์ โดย giantchic »

อนิเมของ Honey and Clover ค่ะ อยากให้ได้ดูกันจังเลยเพราะว่าเค้าออกมาสวยค่ะ แล้วก็ดูแล้วรู้สึกว่าสบายตาดีนะคะ แต่ว่าไม่รู้ว่าจะมีบริษัทไหนสนใจเอาเข้ามาทำเป็นของลิขสิทธิ์ไหมนะคะ

ถ้าเอาเข้ามาก็ดีค่ะ แต่ว่าเรื่องนี้เราดูแล้วรู้สึกว่าเป้นเรื่องที่สะเทือนใจเอาการนะคะเพราะว่าพระเอกกับนางเอกไม่ได้สมหวังกับคนที่ชอบทั้งคู่แถมยังเจ็บเพราะว่าคนที่ชอบด้วย

แต่ก็เป็นเรื่องที่เราว่าดีเรื่องนึงเลยนะคะ
:D

Zeon
ติดต่อ:

Re: Honey and Clover

โพสต์ โดย Zeon »

แก้ไขล่าสุดโดย Zeon เมื่อ จันทร์ 11 พ.ค. 2009 10:52 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

สึคิชิมะ-คิราริ>o<

โพสต์ โดย สึคิชิมะ-คิราริ>o< »

ตอนนี้โรสมีเดียซื้อลิขสิทธิ์มาแล้วมีBoxsetด้วยนะ

Honey and Clover :หวานใจกับใบโคลเวอร์

หาซื้อกันเองนะ

cheankok

โพสต์ โดย cheankok »

ดูแล้วคับ นางเอกน่ารักคับ

TentenToushiro

โพสต์ โดย TentenToushiro »

Nomiya only ค่ะ !!
><
อยากดู season 2 มากกว่า
อิอิ
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”