อะนิเมะ เรื่อง สิซิมิยะ ฮารุฮิ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
chanisorn

อะนิเมะ เรื่อง สิซิมิยะ ฮารุฮิ

โพสต์ โดย chanisorn »

อะนิเมะ เรื่อง สิซิมิยะ ฮารุฮิ เข้าไทยยังอ่ะคะ

แล้วประมาณเท่าไรอ่ะ

อยากดูมากๆ เรยค่ะ

ขอบคุงค่ะ :)
แก้ไขล่าสุดโดย chanisorn เมื่อ เสาร์ 02 ส.ค. 2008 8:08 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Inori

โพสต์ โดย Inori »

เข้าแล้วครับ แล้วก็ออกไปด้วยแล้วน่ะครับ ของค่าย Rose น่ะ ออกไปเมื่อประมาณต้นๆเดือนก่อนที่ผ่านมาน่ะครับ

mi12acle

โพสต์ โดย mi12acle »

เรายังไม่ได้ดูเลยว่าเข้าไทยยัง

ใครรู้บอกด้วยน๊า
รูปภาพ

nununna

Re: อะนิเมะ เรื่อง สิซิมิยะ ฮารุฮิ

โพสต์ โดย nununna »

เข้าเเล้วๆ
ออกเเบบลิมิตเต้ดด้วย
ใครอยากได้ก็ต้องรีบซื้อไม่งั้นหมด
ส่วนเรา คง ไม่ซื้อเพราะดูเเล้ว~

aksorn145

Re: อะนิเมะ เรื่อง สิซิมิยะ ฮารุฮิ

โพสต์ โดย aksorn145 »

มีนะคะ สามารหาตามคลิปได้ แต่ถ้าจะสั่งซื้อดีวีโอ ก็สามรถหาซื้อได้ค่ะ
รูปภาพ

เปลี่ยนซิกแล้วเจ้าค่ะ.....

ปล.ภาพนี้(เท่านั้น)ก๊อปมาเคอะ(ไม่มีปัญญาทำแบบนี้.......)

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”