Anima Vampire knight พี่บีตอบด้วยคะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
Domino

Anima Vampire knight พี่บีตอบด้วยคะ

โพสต์ โดย Domino »

Anima Vampire knightไม่มีโปรแกรมจะทำหรอคะ (อยากดูมากๆเลย) เรื่องนี้ถ้าทำออกมาคะดูเยอะเเน่ๆ >_< หลายเรื่องสนุกๆดังในญี่ปุ่นทำไมไม่ค่อยเอามาทำล่ะคะ =O= และโจรสาวจ้าววายุ ในญี่ปุ่นก็ออกเป็นอนิเม (นานแล้ว) อยากให้ออกขายจัง T_T ที่ญี่ปุ่นการ์ตูนเยอะ เด็กไทยมีการ์ตูนขวัญใจเยอะมากแต่เอามานิดเดียวเองอ่ะ TOT
แนบไฟล์
FM_7172.jpg (249.51 KiB) Viewed 3569 times

dumdee

โพสต์ โดย dumdee »

เรากลัวจังเลยค่ะว่าถ้าวิชญ์ทพ แล้วจะไม่มีดีวีดีอ่ะ :cry:

yukino

โพสต์ โดย yukino »

นั่นสิ การ์ตูนมังกะที่ทางบงกชได้ลิขสิทธิ์มาตีพิมพ์ในไทย มีตั้งหลายเรื่องที่ดังๆ และก็ถูกสร้างเปงอนิเมก็เยอะแล้วด้วย อย่าง jeanne โจรสาวจ้าววายุ, full moon, vampire knight, หนุ่มหล่อเฟี้ยว แปลงโฉมสาว เป็นต้น
พรุ่งนี้ก็เหมือนอีกวันหนึ่ง Tomorrow is another Day.

Vampirez-Galz

โพสต์ โดย Vampirez-Galz »

ถ้าเอาอนิเม ของ Vampire knight กะ หนุ่มหล่อเฟี้ยวฯมานะ ช้านจาไปกวาดมาให้หมดดดด หุหุ เอามาทำทีเต๊อะ ><"

Korixxkairi

โพสต์ โดย Korixxkairi »

แล้วมันเกี่ยวอะไรกับ บงกชละคะ _ _"~
เค้าเป็นสำนักพิมพ์หนังสือเน้อ ถ้าจะรีเีควสไปรีเควสตามแถวพวกค่ายใหญ่ๆที่นำเข้าเถอะ
รูปภาพ
"Wanna hold you, wanna kiss you Wanna love your anything"
....?I'm coming down to you?....

mi12acle

โพสต์ โดย mi12acle »

เราว่าหาโหลดเอาเองดีกว่านะค่ะ
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”