ถาม หนังสือ kingdom hearts(ฉบับการ์ตูน+ภาษาไทย)

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
ทายาทอัสทิวร์
ติดต่อ:

ถาม หนังสือ kingdom hearts(ฉบับการ์ตูน+ภาษาไทย)

โพสต์ โดย ทายาทอัสทิวร์ »

ไม่ทราบว่า หนังสือ(ดังกล่าวเรื่อง คิงด้อม ฮาด) ออกวางแผงยังค่ะ
(ถ้ายังช่วยบอกวัน วางแผงด้วยจ๊ะ) อยากได้มากๆเลยค่ะ

ถ้าวางแผงแล้ว ช่วยกรุณาบอกราคาหนังสือหน่อยนะค่ะ ถ้าไม่มีขายแถวระยองมีหวังต้องสั่งผ่านเว็บเสียแล้ว แงๆ :( อยากได้จริงๆค่ะ แต่ไม่รู้ว่าวางแผงหรือยัง (ชอบเกมนี้อ่าค่ะ เลยอยากได้)

ผู้รู้กรุณาช่วยตอบหน่อยนะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ
ทายาทแห่งดินแดนอัสทิวร์ ที่ครอบครองป่าอันเขียวชอุ่ม อุดมไปด้วยเล่าไดโนเสาร์ล้านปี

ภาพประจำตัวสมาชิก
Inori

โพสต์ โดย Inori »

ตั้งกระทู้ถามผิดหมวดนะครับ

ไปตั้งถามในหมวด พูดคุยกับพี่บี จะดีกว่าน่ะครับ

mi12acle

โพสต์ โดย mi12acle »

ตั้งห้องผิดนะค่ะ

ต้องไปห้องพูดคุยกับพี่บีนะค่ะ
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”