ของคำติชมครับ ผมไม่ได้วาดการ์ตูนนานมาก จะพัฒนาฝีมือครับ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
positivepop

ของคำติชมครับ ผมไม่ได้วาดการ์ตูนนานมาก จะพัฒนาฝีมือครับ

โพสต์ โดย positivepop »

ไม่ได้วาดนานมากๆ เลยขอคำติชมจากสมาชิทุกคนหน่อยครับ
แนบไฟล์
image.jpeg (42.38 KiB) Viewed 10954 times

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”