ประกวดวาดภาพ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Uxmishi ships

ประกวดวาดภาพ

โพสต์ โดย Uxmishi ships »

พี่ค่ะ มีประกวดวาดภาพอีกมั้ยอ่าคะ หรือประกวดวาดการ์ตูนคอมมิค งี้อ่ะค่ะ
แนบไฟล์
อยากให้มีประกวดรับบอีกอ่ะค่ะ (ฝึกวาดสัดส่วนอาจเพี้ยน)
อยากให้มีประกวดรับบอีกอ่ะค่ะ (ฝึกวาดสัดส่วนอาจเพี้ยน)
สุดหล่อ.jpg (110.09 KiB) Viewed 9005 times

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”