Speed Painting สไตล์ฉัน ลองรับชมได้ค่ะ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
davidmccartney

Speed Painting สไตล์ฉัน ลองรับชมได้ค่ะ

โพสต์ โดย davidmccartney »

สวัสดีค่ะ ลองเอา speed painting ที่ตัวเองทำมาให้เพื่อนๆชมกันดูนะคะ
มีทิปเล็กๆน้อยๆที่เป็นสไตล์การวาดของเราเองเน้อ
อาจไม่ใช่ขั้นเบสิคแต่คิดว่าหลายคนคงนำไปปรับใช้กันได้ค่ะ

จะลงอัพเดทเรื่อยๆ subscribe กันได้ค่า มีข้อสงสัยก็ถามได้เช่นกัน :-)

https://www.youtube.com/watch?v=AYYacN5 ... bub6Q9sBmg

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: Speed Painting สไตล์ฉัน ลองรับชมได้ค่ะ

โพสต์ โดย Choco_Minto »

วาดเก่งจังเลยค่ะ ลงเงากับรอยยับเสื้อผ้าสวยจัง *w*
รูปSDน่ารักมากๆเลยค่ะ ><
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Devil Flame

Re: Speed Painting สไตล์ฉัน ลองรับชมได้ค่ะ

โพสต์ โดย Devil Flame »

สุดยอดมากครับ =0=
วาดเก่งจังเลยอ่าครับ
แบบเต็มวาดออกมานี่อย่างเท่ =D>
แบบSBนี่ก็นารักจริงๆ // =w= b
คนวาดก็น่ารัก //เกี่ยวไหมเนี้ย 555 :D
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้น
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”