Shoren ค่ะ อัพเดทงานค่าาาา

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Shorenchan

Shoren ค่ะ อัพเดทงานค่าาาา

โพสต์ โดย Shorenchan »

สวัสดีค่ะ...โชค่าาา เราชอบ Fate series มาก เลยนำภาพมาแชร์ค่ะ จะอัพเดทผลงานเรื่อยๆนะคะ

รูปภาพ

เห็นเค้าเล่นก็อยากเล่นมั่ง...หุหุ

Shorenchan

Re: Shoren ค่ะ อัพเดทงานค่าาาา

เมื่อคุณพี่แลนเซอร์เปิดร้านอาหาร ขอบคุณที่เข้ามาชมค่ะ

รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: Shoren ค่ะ อัพเดทงานค่าาาา

โพสต์ โดย Choco_Minto »

สวัสดีค่าาา ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดนะ ><
ลายเส้นน่ารักมากเลยยย *w*
องค์ประกอบต่างๆของภาพก็จัดวางออกมาได้ดี
แสงเงาก็สวยค่ะ
ชอบการวาดเส้นผมมากๆเลยล่ะ
แล้วมาอัพรูปอีกนะ ^w^
รูปภาพ

Shorenchan

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ :oops:
วันนี้อัพเดทงานต่อ วาดหน้าปกนิยายเกี่ยวกับแวมไพร์ให้เพื่อนค่ะ
ปัจจุบันก็ยังไม่แล้วเสร็จ เพราะทำงานตัวเองด้วย ฮา (เขาเปล่าอู้น้าา

รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

โพสต์ โดย Choco_Minto »

โหววว วาดสวยมากเลยค่ะ >///<
วาดผมละเอียดดีจัง *w*
แต่ว่าตัวผู้ชายเหมือนจะตัวเล็กไปหน่อยน่ะค่ะ เวลาเทียบกับหัวและคอ
น่าจะไหล่กว้างกว่านี้อีกนิดนึงน่ะค่ะ ^_^
รูปภาพ

boomlampang

โพสต์ โดย boomlampang »

Choco_Minto เขียน:โหววว วาดสวยมากเลยค่ะ >///<
วาดผมละเอียดดีจัง *w*
แต่ว่าตัวผู้ชายเหมือนจะตัวเล็กไปหน่อยน่ะค่ะ เวลาเทียบกับหัวและคอ
น่าจะไหล่กว้างกว่านี้อีกนิดนึงน่ะค่ะ ^_^
เห็นด้วย

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”