สวัสดีครับ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
สายหมอก

สวัสดีครับ

โพสต์ โดย สายหมอก »

ผม น้องใหม่ นะครับ ชื่อ สาย หมอก นะ ครับ ฝากตัว ด้วย นะครับ
ลอง วาดและ ฝึก ถม หมึก ดำ นะครับ ลอง ติ ชม ได้ นะ ครับ
ลอง วาดและ ฝึก ถม หมึก ดำ นะครับ ลอง ติ ชม ได้ นะ ครับ
hhhh 001.jpg (128.12 KiB) Viewed 2825 times

ภาพประจำตัวสมาชิก
Kuro_Fay
ติดต่อ:

Re: สวัสดีครับ

โพสต์ โดย Kuro_Fay »

ยินดีต้อนรับจ้า
วาดเก่งดีนะ คิดเป็นเรื่องไว้ยังอะ?
จะรอดูงานต่อไปนะ สู้ๆ

สายหมอก

โพสต์ โดย สายหมอก »

เดี๋ยว ว่าจะ ส่ง รูปที่สวยกว่านี้ มาให้ดู นะครับ อิอิ :lol:

Shorenchan

โพสต์ โดย Shorenchan »

ลายเส้นแบบเรียล ทำให้นึกถึงพวกการ์ตูนของมาเวลเลย... (ตอนที่จุดสกรีนโทนน่าจุดให้กระจายมารอบๆวงเพิ่มอีกนิดนะคะ เราว่าจะดูดีกว่าค่ะ)

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

โพสต์ โดย Choco_Minto »

ลายเส้นมีเอกลักษณ์ดีค่ะ แนวเรียลๆ สวยดี ^O^
วาดเอฟเฟ็คเก่งจังเลยค่ะ
แล้วมาโพสต์รูปอีกน้าาา
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”