เงียบเหงา

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
adidas_ke

เงียบเหงา

โพสต์ โดย adidas_ke »

เพื่อนๆหายไปไหนกันหมดครับ ไม่ค่อยเห็นมาอัพกันเท่าไหร่เลย :cry: :cry: :cry:

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: เงียบเหงา

โพสต์ โดย Choco_Minto »

คนอื่นคงไม่ค่อยว่างมั้งคะ แฮะๆๆ
เราเองยังไม่ค่อยมีเวลาวาดรูปเท่าไหร่เลย ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดด้วยล่ะ
แต่ก็จะพยายามเข้ามาเม้นรูปบ่อยๆนะ ^^
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Kuro_Fay
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Kuro_Fay »

เห็นด้วย เงียบกว่าเดิมมากกก = =
ช่วงนี้ว่างๆจะพยายามเข้ามาละกันโน้ ^^

สายหมอก

โพสต์ โดย สายหมอก »

ถ้าผมวาดภาพการตูน ส่งไปจะได้เป็น นักวาดการตูน ไหม ครับ นี่ :D

boomlampang

โพสต์ โดย boomlampang »

เงียบน่าดูพอดีไม่มีเวลามาเล่นเหมือนกัน T T
สายหมอก เขียน:ถ้าผมวาดภาพการตูน ส่งไปจะได้เป็น นักวาดการตูน ไหม ครับ นี่ :D
ของแบบนี้ไม่ลองไม่รู้ครับ อิอิ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”