กลับมาโพสต์งานในบอร์ดนี้อีกครั้ง5555ฝากติชมด้วยนะครับ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
kay555567

กลับมาโพสต์งานในบอร์ดนี้อีกครั้ง5555ฝากติชมด้วยนะครับ

โพสต์ โดย kay555567 »

หลังจากห่างหายจากการสิงบอร์ด( ? )ไปนานก็ได้ทำการวาดภาพมาลงใหม่แล้วครับผม
ฝากติชมด้วยนะครับ ^ ^
รูปภาพ
แบบลงสี
รูปภาพ
แบบเส้นดินสอ
รูปภาพ
แบบตัดเส้นในคอมผ่านSai

ยังไงก็ฝากติชมด้วยนะครับผมทุกๆท่าน :)
รูปภาพ
GaTaKiRiBa เจ้าแห่งแมลง
รูปภาพ
LaToRaTah เจ้าแ่ห่งสัตว์ป่า
รูปภาพ
SaGoZo เจ้าแห่งสัตว์จอมพลัง
รูปภาพ
TaJaDoRu เจ้าแห่งสัตว์ปีก

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: กลับมาโพสต์งานในบอร์ดนี้อีกครั้ง5555ฝากติชมด้วยนะครับ

โพสต์ โดย Choco_Minto »

รูปนี้เท่มากเลยล่ะะะ *w*
ลงสีก็สวย แสงเงาโอเคเลยค่ะ
ฝึกต่อไปน้าาา ^O^
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”