เด็กใหม่ค่าาา ฝากติชมด้วย ^^

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
mybeawty15

เด็กใหม่ค่าาา ฝากติชมด้วย ^^

โพสต์ โดย mybeawty15 »

Untitled 1.jpg
Untitled 1.jpg (226.31 KiB) Viewed 1541 times
fan art ค่ะ ลองวาดดู ฝากติชมผมงานด้วยนะคะ ^^
ชื่อ บิว ค่ะ อายุ 13 ปี ค่ะ (วัยละอ่อน - -")

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: เด็กใหม่ค่าาา ฝากติชมด้วย ^^

โพสต์ โดย Choco_Minto »

โฮ่ วาดผู้ชายได้ดีนะคะ ดีกว่าเราอีก >w<
อยากเห็นตอนตัดเส้นจังเลยน้าาา =w=
เรื่องนี้เหมือนเคยเห็นอยู่ แต่ไม่เคยดูอ่ะ 55555
พยายามต่อไปนะคะ สู้ๆๆ ^^
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”