ขอเสนอผลงานที่เคยวาดมาให้ติชมกันนะครับ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
pollyjoke

ขอเสนอผลงานที่เคยวาดมาให้ติชมกันนะครับ

โพสต์ โดย pollyjoke »

ปกติก็วาดลงกระดาษมาพักหลังก็จะเริ่มลงบนแกนกระดาษแทน
แนบไฟล์
ลองวาดบนแกนกระดาษให้ความรู้สึกลุ้นว่าออกมาจะได้สัดส่วนหรือปล่าว
ลองวาดบนแกนกระดาษให้ความรู้สึกลุ้นว่าออกมาจะได้สัดส่วนหรือปล่าว
Presentation1.jpg (110.49 KiB) Viewed 1569 times

pollyjoke

Re: ขอเสนอผลงานที่เคยวาดมาให้ติชมกันนะครับ

โพสต์ โดย pollyjoke »

ภาพวาดก่อนหน้านั้น
แนบไฟล์
ไดโนเสาร์
ไดโนเสาร์
18-4-56 051.jpg (26.09 KiB) Viewed 1568 times

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”