เราหายไปนานมากกก >< อยากจะให้มาช่วยติชมจ้า

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
RED_ROAD

เราหายไปนานมากกก >< อยากจะให้มาช่วยติชมจ้า

โพสต์ โดย RED_ROAD »

เพื่อนเราวาดเนอะ อยากจะบอกว่าวาดสวยมากกกกๆๆๆ ><
แนบไฟล์
รู้สึกเหมือนเราทำภาพเขาพังเเฮะ 555
รู้สึกเหมือนเราทำภาพเขาพังเเฮะ 555
ลงเว็บ.gif (53.21 KiB) Viewed 1271 times

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”