สมาชิกใหม่ ค่ะ~ (ใหม่จริงๆนะ) *w*

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Croissant

สมาชิกใหม่ ค่ะ~ (ใหม่จริงๆนะ) *w*

โพสต์ โดย Croissant »

เฮ้ววว โจ โจ ผมชื่อ เป้ สวัสดีนะครับ~ //แกเป็นใคร!!????
ช่วงนี้อยากกลับมาตะลอนบอดร์ @w@
พอดูแล้ว มีสมาชิกใหม่ตั้งเยอะ~ วู้~ ดีจังๆ //ไม่ได้เข้ามากี่ปีล่ะ
จากบ้านเกิดเมืองนอนไปตั้งไกล ช่างคิดถึงซะเหลือเกิน //เพ้ออะไร..
ยังงี้ต้องลงรูป! =v=
รูปภาพ
รูปเดียว..... //เพื่อ!!
รูปภาพ
=3= เป เป้ ค่ะ...

ภาพประจำตัวสมาชิก
looghmu28

Re: สมาชิกใหม่ ค่ะ~ (ใหม่จริงๆนะ) *w*

โพสต์ โดย looghmu28 »

ใช้คอมแต่งหรอค่ะ เก่งจัง ^^
LooGhMU28

รูปภาพ
?LOVE Ao Haru Ride?

Choco_Minto

Re: สมาชิกใหม่ ค่ะ~ (ใหม่จริงๆนะ) *w*

โพสต์ โดย Choco_Minto »

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่!!//ฮะะะะ???
แงงงง คิดถึงเป้จังเลยยยย 55555//กอดดด
หนีไปซุ่มฝึกCGมาสินะ เก่งขึ้นเยอะเลย ><
ท้องฟ้าสวยมากๆจ้าาา
รูปภาพ

nokfinyuni
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nokfinyuni »

ท่านเป้ >< ขอคาราวะในความงามในการทำCG
ไม่เจอกันนานฝีมือเยี่ยมขึ้นมากๆ >< ชอบมากเลยค่ะ
เป้าหมายตอนนี้คือ "อีก 3 ปี จะต้องวาดการ์ตูนให้ได้ดีกว่านี้!!!" ฮัดช่า~ *โดนเสย*
รูปภาพ

Kuro_Fay
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Kuro_Fay »

โอ้ เมพสุดๆๆ CG สวยจัง เหมือนอนิเมะเลย * _ *

wakanet

โพสต์ โดย wakanet »

เมฆสวยอ่าๆ :D

Devil Flame

โพสต์ โดย Devil Flame »

สวัสดีจ้า คุณสมาชิกใหม่ ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Bongkoch Variety นะครับ //เอ๊ะหน้าคุ้นๆ น้องเป้นี่หน่า 555 :lol:
น้องเป้วาดสวยขึ้นเยอะมากเลย =D>
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้น
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”