มาใหม่ค่ะ ฝากรูปไว้ขอคำแนะนำด้วย

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
sepetura

มาใหม่ค่ะ ฝากรูปไว้ขอคำแนะนำด้วย

โพสต์ โดย sepetura »

กลับมาจับดินสอวาดรูปหลังจากเลิกไปประมาณ10ปีค่ะ
แนบไฟล์
IMG_0001.pdf
(540.7 KiB) ดาวน์โหลดแล้ว 270 ครั้ง

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: มาใหม่ค่ะ ฝากรูปไว้ขอคำแนะนำด้วย

โพสต์ โดย Choco_Minto »

นี่มันเชาลันกับองค์หญิงซากุระสินะ ><
ชอบเรื่องนี้มากเลยยย 5555
วาดเหมือนมากเลยจ้า
แล้วมาโพสต์รูปอีกนะ ^^
คราวหน้าลองโพสต์แบบไฟล์.jpgสิ มันจะดูง่ายกว่านะจ๊ะ =w=
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Kuro_Fay
ติดต่อ:

Re: มาใหม่ค่ะ ฝากรูปไว้ขอคำแนะนำด้วย

โพสต์ โดย Kuro_Fay »

โอ้ เชารันซากุระ ภาพนี้รู้สึกจะใน Tsubasa งิ
แต่วาดได้เหมือนเด๊ะๆ เลย รอดูงานต่อไปอยู่น้าาาาาาา

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”