ฝาก ติชมด้วยค่ะ !!!! >\\\\<

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
patissier24

ฝาก ติชมด้วยค่ะ !!!! >\\\\<

โพสต์ โดย patissier24 »

เพิ่งโพสภาพครั้งแรก ฝากติชมด้วยค่ะ !!!!
แนบไฟล์
IMG_3.jpg (31.12 KiB) Viewed 2221 times

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: ฝาก ติชมด้วยค่ะ !!!! >\\\\<

โพสต์ โดย Choco_Minto »

ยินดีต้อนรับจ้าเด็กใหม่ ><
ช่วงนี้บอร์ดเงียบๆเนอะ อย่าเพิ่งเหงาล่ะ 55555
ลายเส้นน่ารักมากเลยจ้า *w* ชอบๆๆๆ
ตัดเส้นได้คมมากๆเลย แต่ยังมีสัดส่วนเพี้ยนอยู่นิดหน่อย
ฝึกต่อไปนะจ๊ะ สู้ๆๆๆ >O<
แล้วมาโพสต์รูปอีกเยอะๆนะ ^^
รูปภาพ

patissier24

Re: ฝาก ติชมด้วยค่ะ !!!! >\\\\<

โพสต์ โดย patissier24 »

จ้า ยังว่าอยุ่เงียบๆ ช่วงนี้ก็เรียนหนักเหมือนกัน แต่ไม่ทิ้งบอร์ดจ้า

เด่วจะไปฝึกต่อ เอารูปมาลงอีก อิอิ >\\\< <3

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”