>>>ฝากติชมผลงานค่ะ แย่ตรงไหนช่วยบอกด้วยค่าาาา TT

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ctclockwise

>>>ฝากติชมผลงานค่ะ แย่ตรงไหนช่วยบอกด้วยค่าาาา TT

โพสต์ โดย ctclockwise »

image.jpg (142.97 KiB) Viewed 3717 times
image.jpg (105.99 KiB) Viewed 3717 times
image.jpg (112.27 KiB) Viewed 3717 times
ฝาก อินสตาแกรม กับ เพจ ด้วยนะค้า ชื่อ ctclockwise ????(??`)????
แก้ไขล่าสุดโดย ctclockwise เมื่อ เสาร์ 01 มิ.ย. 2013 10:11 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

ctclockwise

Re: >>>ฝากติชมค่ะ:) เพจ และอินสตาแกรม ctclockwise นะ

โพสต์ โดย ctclockwise »

ชอบไม่ชอบบอกกันด้วยน่อออ ถ้าชอบก็ฝากอินสตาแกรมและเพจด้วยค้าบ >_< ctclockwise

Yuki(jib)

Re: >>>ฝากติชมค่ะ:) เพจ และอินสตาแกรม ctclockwise นะ

โพสต์ โดย Yuki(jib) »

ตาโตๆแบบนี้ชอบจังเลยค่ะ สงสีสวยด้วยอ่ะ
ยินดีที่ได้รู้จะกนะคะ :P
ให้ใจพาไป ผ่านลายเส้น anime เป็นเพื่อนกันได้นะ ไม่กัดๆๆ ^U^b

รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

โพสต์ โดย Choco_Minto »

วาดน่ารักมากเลย ><
ชอบตากับผมมากๆ แสงเงาก็สวยมากค่ะ
ตามไปไลค์เพจแล้วนะคะ 55555
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
hananow

โพสต์ โดย hananow »

ชอบสไตล์การลงสีมากๆเลยค่ะ
ทำให้ภาพมีน้ำมีนวล สวยมากเลยค่ะ :shock:

Samajonz

โพสต์ โดย Samajonz »

เส้นสวยดีครับ แถมยังนิ่งดีด้วย
ชอบดีไซน์คาแรคเตอร์สวยดี โดยเฉพาะตางามวิ้งๆดี รองานต่อๆไปนะครับ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”