โยชิโนะ + โยชิน่อน แรร์เงา

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ReinCarNation

โยชิโนะ + โยชิน่อน แรร์เงา

โพสต์ โดย ReinCarNation »

รูปภาพ

ติชมได้กั๊ป

Samajonz

Re: โยชิโนะ + โยชิน่อน แรร์เงา

โพสต์ โดย Samajonz »

สัดส่วนใบหน้าผมว่าดีนะ ตำแหน่งใช้ได้ เส้นผมยังโค้งน้อยไปครับ
ชอบการลงเงาดีครับ ให้คะแนนความขยันในข้อนี้ไปเลย ^^

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: โยชิโนะ + โยชิน่อน แรร์เงา

โพสต์ โดย Choco_Minto »

น่ารักมากค่าาา วาดตาสวยมากเลยจ้า ><
ชอบการแรเงามากๆ เนียนมากเลย
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”