แปะงานครับ ฝากติชมด้วยนะ ^^

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Fair

แปะงานครับ ฝากติชมด้วยนะ ^^

โพสต์ โดย Fair »

บอกตรงๆว่าผมวาดผู้ชายห่วยแตกมากเลยทีเดียวครับ

รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: แปะงานครับ ฝากติชมด้วยนะ ^^

โพสต์ โดย Choco_Minto »

โอ้ว สาวๆ *0*
น่ารักมากค่ะ แต่ยังวาดผมไม่ค่อยพลิ้วนะคะ ยังดูแข็งๆ ^^
เราก็วาดผู้ชายไม่ได้เหมือนกัน ;w; ยากเนอะ
น่าจะโพสต์รูปไว้ในกระทู้เดียวกันเลยนะคะ จะได้เห็นพัฒนาการ ^w^
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
aongartist

Re: แปะงานครับ ฝากติชมด้วยนะ ^^

โพสต์ โดย aongartist »

โอ้อยากไปอญุ่ตรงกลางจัง...ฮาเรม
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”