สวัสดีค่ะช่วยติชมหน่อยนะค่ะ ^^ ผลงานใหม่ค่ะ!

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
MAI_MAI

สวัสดีค่ะช่วยติชมหน่อยนะค่ะ ^^ ผลงานใหม่ค่ะ!

โพสต์ โดย MAI_MAI »

เป็นผลงานใหม่ค่ะ ประจำวันที่ 24/04/56 ค่ะ ช่วยติชมด้วยนะค่ะะ ขอบคุณมากค่ะ
แนบไฟล์
mmmmmmmmmm.jpg (159.94 KiB) Viewed 2577 times
MAI_KUB_MAI

ภาพประจำตัวสมาชิก
aongartist

Re: สวัสดีค่ะช่วยติชมหน่อยนะค่ะ ^^ ผลงานใหม่ค่ะ!

โพสต์ โดย aongartist »

เอาโพสต์ในกระทู้เก่าก้ได้นา......จะได้เหนพัฒนาการด้วยอะงับ.....

โครงสร้างใบหน้าสวยแล้วครับ แต่ขนาดของใบหน้าต่างกันเกินไป จะทำให้มองเปนคนละวัยกันครับ

แต่ชอบการลงสีมากครับ จ๊วยจ๋วย..!!! =D> =D> =D> =D> =D> =D>
รูปภาพ

Samajonz

Re: สวัสดีค่ะช่วยติชมหน่อยนะค่ะ ^^ ผลงานใหม่ค่ะ!

โพสต์ โดย Samajonz »

ลงสีสวยดีครับ ถ้าสีอยู่ในเส้นจะสวยกว้านี้มาก
ขนาดหัวชายเกินไปนิด ลองฝึกร่างๆดูครับ ^^

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

โพสต์ โดย Choco_Minto »

ลงสีน่ารักดีค่ะ ^^ ชอบตรงแก้มอ่ะ 5555
สายตาได้อารมณ์มากกกกก ><
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”