แวะมาแปะภาพวาดจ้า

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
nandmc
ติดต่อ:

แวะมาแปะภาพวาดจ้า

โพสต์ โดย nandmc »

:oops: นานๆโผล่มาทีเป็นอากาศธาตุในบอร์ด

แปะภาพจ่ะ ?

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ฝากเพจด้วยจ้า ^^
>> https://www.facebook.com/pages/Nanshu-A ... ts&fref=ts
แวะไปทักทายตบมือแปะๆได้ (ตอนนี้มีกิจกรรมร่วมสนุกนิดนุง)

ขอบคุณทุกคอมเม้นและเยี่ยมชมด้วยจ้า

anamita

Re: แวะมาแปะภาพวาดจ้า

โพสต์ โดย anamita »

ลงสีสวยจัง สีน้ำหรอคะ สุดยอดด *O*
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

โพสต์ โดย Choco_Minto »

สวยมากๆๆๆ สวยทุกรูปเลยค่ะ *0*
เราติดตามเพจท่านมานานแล้วล่ะ
ชอบทุกรูปเลย ><
รูปภาพ

Samajonz

โพสต์ โดย Samajonz »

ชอบงานของคุณแนนมากๆ มายไอด้อล 5555
การลงสีน้ำกับพู่กันนี่เก่งจริงๆครับ ชอบเข้าไปดูงานบ่อยๆ ^^

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”