แปะภาพฝึกปีละหน~ รับชมได้ตามสบายค่ะ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
0fantasy0

แปะภาพฝึกปีละหน~ รับชมได้ตามสบายค่ะ

โพสต์ โดย 0fantasy0 »

ภาพฝึกคราวนี้ดูดีสุดล่ะ ส่วนใหญ่เราทำภาพPhotoshop ทีไรเจ๊งทุกรูป
ภาพนี้ตั้งใจทำมากกกก!! ใช้เวลาทำทั้งหมดวาดและลงสี 2 วัน (ใช้เมาส์หนูค่ะ- -;วาดลำบากแต่ได้อยู่)
ตัวละครอาจเหมือนเกมส์ไหนซักเกมส์นะคะ พอดีช่วงนี้ได้รับอิทธิพลจากการหาเกมส์เล่น ก็ขออภัยไว้ล่วงหน้าค่ะ
v
v
ภาพอาจดูสีแตกๆแปลกๆพอดีเซฟ เป็นGIF น่ะคะ
แนบไฟล์
ร่างภาพ
ร่างภาพ
Rabbit0122shit.gif (153.05 KiB) Viewed 3350 times
เสร็จสมบูรณ์~
เสร็จสมบูรณ์~
RabbitZ_22ART.gif (218.59 KiB) Viewed 3350 times
Santearlak

Samajonz

Re: แปะภาพฝึกปีละหน~ รับชมได้ตามสบายค่ะ

โพสต์ โดย Samajonz »

ชอบการลงสีดีครับ เงากับแสงทำได้ดีมาก
ขยันวาดบ่อยๆสิครับ ฝึกนานๆที เดี๋ยวฝึมือหายหมดเสียดาย 555

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: แปะภาพฝึกปีละหน~ รับชมได้ตามสบายค่ะ

โพสต์ โดย Choco_Minto »

สะ สะ สะ สวยงามมว้ากกกกกกก!! O[]O
อ๊ากกกก สี แสงเงา สวยมากเลยค่าาา ชอบๆๆๆๆ
เก่งจังๆๆๆๆ *0*
รูปภาพ

ulgenfalcon99

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

โอ้ววววววววววววววว มายก๊อดดดดดดดดดดดดด
คุณพระ! สวยมากจ้าาาาาา ><

nokfinyuni
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nokfinyuni »

งดงามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม *O*
(โปรดสังเกตความยาวของตัวอักษร)

ชอบการลงสีมากๆเลยคะ >< สุดยอดดดดดดดดดดด ดด~~~~
เป้าหมายตอนนี้คือ "อีก 3 ปี จะต้องวาดการ์ตูนให้ได้ดีกว่านี้!!!" ฮัดช่า~ *โดนเสย*
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”