ลงงานคับผม ^^

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
RED_ROAD

ลงงานคับผม ^^

โพสต์ โดย RED_ROAD »

อยากให้ช่วยติชมหน่อยน่ะค่ะ ^^
แนบไฟล์
Untitled-4.gif (145.81 KiB) Viewed 11538 times

Samajonz

Re: ลงงานคับผม ^^

โพสต์ โดย Samajonz »

ลงสีสวยขึ้นมากเลยครับ มีตรงไหล่ขวาที่ผิดมุมไปนิด
โดยรวมงานดีขึ้นนะครับ สีเริ่มไม่ล้นออกมาจากงานแรก ^^

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

โพสต์ โดย Choco_Minto »

พัฒนาขึ้นจากรูปแรกมากเลยยย XD
ชอบตาจริงๆนะ วิ้งๆๆๆๆ 5555
รูปภาพ

RED_ROAD

Choco_Minto เขียน:พัฒนาขึ้นจากรูปแรกมากเลยยย XD
ชอบตาจริงๆนะ วิ้งๆๆๆๆ 5555
จะพยยายามให้สวยขึ้นกว่านี้นะค่ะ ^^ ขอบคุณมากๆค่า ^^

RED_ROAD

Samajonz เขียน:ลงสีสวยขึ้นมากเลยครับ มีตรงไหล่ขวาที่ผิดมุมไปนิด
โดยรวมงานดีขึ้นนะครับ สีเริ่มไม่ล้นออกมาจากงานแรก ^^
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆน้าค่า ^^

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”