สมาชิกใหม่ค้าบผ้ม ^^ รายงานตัวฮ้าบบบ ><

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
RED_ROAD

สมาชิกใหม่ค้าบผ้ม ^^ รายงานตัวฮ้าบบบ ><

โพสต์ โดย RED_ROAD »

เค้าเป็นสมาชิกใหม่น้า ^^ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน
วันนี้เค้ามีภาพที่เค้าลงสีมาให้ติชมค้า >< อยากให้ติชมกันเยอะๆน่ะค่า เค้าจะได้ปรับปรุง
ใครเเนะนำอะไรดีๆก็ได้นะค้า 5555 ><
ขอคำเเนะนำเรื่องการลงสีต่ด้วยนะค่ะ ลองลงเองเเล้วเเบบว่า -0- สุดจะทน
อยากจะร้องไห้ T^T
อ้ากกก เขินจุง &gt;&lt;
อ้ากกก เขินจุง ><
รูป4ภาพจิง.gif (34.64 KiB) Viewed 3817 times
รูปนี้เป็นรูปเเรกที่ลงสีจนเสร็จ -0-
รูปนี้เป็นรูปเเรกที่ลงสีจนเสร็จ -0-
1234.gif (41.07 KiB) Viewed 3817 times
ขอบคุณล่วงหน้าค่า ขอบคุณจริงๆ ^^
ป.ล. เค้าไม่ได้วาดเองน้า ^^ 555+

Samajonz

Re: สมาชิกใหม่ค้าบผ้ม ^^ รายงานตัวฮ้าบบบ ><

โพสต์ โดย Samajonz »

รูปสวยดีแล้วครับเรื่องลงสีก็ดีแล้วครับ แบ่งชั้นสีได้ดีเลยครับ ^^

RED_ROAD

Re: สมาชิกใหม่ค้าบผ้ม ^^ รายงานตัวฮ้าบบบ ><

Samajonz เขียน:รูปสวยดีแล้วครับเรื่องลงสีก็ดีแล้วครับ แบ่งชั้นสีได้ดีเลยครับ ^^
ขอบคุณค่า ^^ ดีใจมากเลย ^^

ภาพประจำตัวสมาชิก
aongartist

โพสต์ โดย aongartist »

เรามาจิ้นกานเต๊อะ....จ๊วบ
รูปภาพ

RED_ROAD

aongartist เขียน:เรามาจิ้นกานเต๊อะ....จ๊วบ
อะไรหว่า งง 555 ??? ^^

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

โพสต์ โดย Choco_Minto »

น่ารักมากเลย ><
แล้วไม่ลงสีตาด้วยหรอคะ ^^
ฝึกบ่อยๆน้า สู้ๆๆๆ
รูปภาพ

RED_ROAD

Choco_Minto เขียน:น่ารักมากเลย ><
แล้วไม่ลงสีตาด้วยหรอคะ ^^
ฝึกบ่อยๆน้า สู้ๆๆๆ
ออที่ไม่ลงสีตา เพราะว่า เคยลงเเล้วมันเละสุดๆ TT
เเต่ตอนนี้สำหรับเรามันก็โอเคนะ เเต่ยังไม่เสร็จเลย ดองมาหลายวันเเร้ว การบ้านเยอะ T^T
ยังไงก็ขอบคุณมากๆน้าค่า ^^

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”