โดจิน+พวงกุญแจขายในงานกาดการ์ตูน(Update!! หน้า 2)

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

davidmccartney

Re: วาด วาด วาด วาด วาด วาด

โพสต์ โดย davidmccartney »

//ขอบคุณสำหรับคอมเมนท์มากคร้าบบบบบ

หน้าเปิด คอมมิค 20 หน้าที่เขียนให้ เกมจีบหนุ่มออนไลน์เซิร์ฟไทยคร้าบบ

รูปภาพ

Samajonz

Re: วาด วาด วาด วาด วาด วาด(Update!! หน้า 2)

โพสต์ โดย Samajonz »

วาดภาพมุมดีแถมลงสีสวยมาก
พวกหมอกประกอบฉากทำได้ดีเลยครับ ^^

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: วาด วาด วาด วาด วาด วาด(Update!! หน้า 2)

โพสต์ โดย Choco_Minto »

อ๊ากกกกกก มันช่างงดงาม งดงาม งดงาม งดงาม >[]<
ลงเงาสวย ผมสวย ตาสวย ฉากสวย แต่คนหล่ออออ 55555
ชอบอ่าาา บรรยายไม่ถูกเลย ><
รูปภาพ

davidmccartney

โพสต์ โดย davidmccartney »

สวัสดีค่า
ใกล้ถึงงานกาดการ์ตูนแล้ว
เอางานที่จะไปขายมาลงฮ้าฟ

--------

โดจิน Star Project:
ปกสีเนื้อในสีขาว กระดาษถนอมสายตา 24 หน้าค่ะ- 65 บาท

รูปภาพ

Sample 2 หน้า
รูปภาพ
รูปภาพ

พวงกุญแจ [K]-Project พวงละ 15 บาท
มีหกตัวหกลายจ้า
รูปภาพ

Card ขนาดรูปถ่าย 10*15 (เอาไว้คั่นหนังสือได้ด้วยนะ ^^) ใบละ 15 บาท

มี 6 ลายค่า
รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ใครอยู่เชียงใหม่เจอที่เซอเคิลค่ะ
รอบไปรษณีย์เปิดจองได้แล้วค่า เมลมาที่
chariomuniz@gmail.com

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: โดจิน+พวงกุญแจขายในงานกาดการ์ตูน(Update!! หน้า 2)

โพสต์ โดย Choco_Minto »

ว้าววว พี่เขียนโดด้วยหรอเนี่ย *0* 5555
พวงกุญแจกับการ์ดน่ารักมากเลยค่าาา ><
รูปภาพ

Samajonz

Re: โดจิน+พวงกุญแจขายในงานกาดการ์ตูน(Update!! หน้า 2)

โพสต์ โดย Samajonz »

แต่ละภาพสวยมากลงสีเก่งมากครับ ^^

suttikan

โพสต์ โดย suttikan »

รอได้ครับ นานแค่ไหนก็รอ งั้นผมลงรูปไว้ให้นะครับ

รูปภาพ

ผมอยากได้ตัวการ์ตูนสมส่วนอะครับ เอาสองตัวนี้ในภาพเดียวกันเลยนะครับ เค้า2คนคือคนเดียวกัน

ตัวที่ไม่ใส่ชุดนินจา ตรงแขนที่เหมือนหุ่นยนต์ จริงๆ แล้วผมอยากให้เป็นเกราะเฉยๆ แบบที่มองเห็นข้างในบ้าง

ขอบคุณมากครับ หวังว่าจะไม่ขอมากไปนะครับ หรือเอาแบบที่พี่ชอบเลยก็ได้ครับ

ยังรออยู่นะครับกันลืม ไม่ได้ทวงนะครับแค่กลัวลืม

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”