[A Gift for you] รายละเอียดเชิญด้านใน

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Yoziila~*
ติดต่อ:

[A Gift for you] รายละเอียดเชิญด้านใน

โพสต์ โดย Yoziila~* »

[A Gift for you]
========================================================================
กระทู้นี้ตั้งไว้เพื่อแสดงความขอบคุณและยินดีต้อนรับสมาชิกบอร์ดบงกชทุกท่าน (โดยส่วนตัวครับ)
ผมมีของขวัญเล็กน้อยๆ จะมอบให้ช่วงปีใหม่ครับ เป็นปฏิทินจีนมงคล ประจำปี พุทธศักราช ๒๕๕๖
แบบตั้งโต๊ะ สีแดง เคลือบทององค์พระบรมฉายาลักษณ์ "จำนวนจำกัด"

ตัวอย่าง
Calendar.jpg (65.95 KiB) Viewed 3997 times
พร้อมด้วยการ์ดสวัสดีปีใหม่ จากผม กึ่งแฮนด์เมด เป็นภาพหาดสวนสน จ.ระยอง
พร้อมคำอวยพรปีใหม่ อันนี้ไม่จำกัดจำนวนนะครับ

สมาชิกคนไหนสนใจ อยากได้ให้ PM มาหาผม นะครับ (PM จะอยู่ใต้รูปอวาตาร์ผมนะ)
โดยมีรายละเอียดดังนี้
ชื่อ-สกุล พร้อมชื่อในบอร์ดบงกช
ที่อยู่ปัจจุบัน
ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น การส่งเป็นแบบธรรมดาจะใช้เวลานานพอสมควรครับ
เมื่อได้รับ PM แล้ว ผมจะ RE:PM นั้นๆ ตอบกลับไปนะครับ

*หมายเหตุ ทุกอย่างในโพสนี้เป็นความรับผิดชอบของผมแต่เพียงผู้เดียว ชื่อ-สกุล และที่อยู่จะถูกเก็บเป็นความลับไม่มีการเผยแพร่แต่อย่างใด แต่สงวนสิทธิ์เก็บข้อมูลนี้ไว้เพื่อใช้ในการจัดส่งของรางวัลหรือของขวัญในครั้งต่อไป

**หมายเหตุ เริ่มรับ PM ตั้งแต่วันนี้ ไปจนถึงวันที่ 20 ธันวาคม พ.ศ. 2555 นะครับ

หากมีข้อสงสัย สอบถามได้เลยครับ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ภาพประจำตัวสมาชิก
Marionet

Re: [A Gift for you] รายละเอียดเชิญด้านใน

โพสต์ โดย Marionet »

กิจกรรมดีครับ ดันๆ
ทั้งที่เป็นพาลและบัณฑิต ทั้งที่มั่งมีและยากจน ล้วนมีความตายเป็นเบื้องหน้า

ภาพประจำตัวสมาชิก
aongartist

Re: [A Gift for you] รายละเอียดเชิญด้านใน

โพสต์ โดย aongartist »

ดันด้วยครับ...ฮุฮู
รูปภาพ

Croissant

โพสต์ โดย Croissant »

อีกแรง...
รูปภาพ
=3= เป เป้ ค่ะ...

Samajonz

โพสต์ โดย Samajonz »

กิจกรรมดีๆครับ ^^

ulgenfalcon99

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

เอาด้วย... ที่อยู่นี่ต้องส่วนหลังไมค์สินะคะ =w=

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

ครับผม ตอนนี้มีส่ง PM มาแล้ว 1 ท่านนะครับ

ปฏิทิน กำลังสั่งทำอยู่ครับ ราวๆ 4,000 ชุดครับ ซึ่งโดยปกติแล้วจะตั้งเซ็นชื่อรับด้วยนะครับ 555+

ซึ่งผมจะยักไว้ให้สมาชิกฟรี เพื่อต้อนรับปีใหม่

**หากมีข้อผิดพลาดประการใด จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”