สมาชิกใหม่ครับ ฝากติชมผลงานด้วยนะจ๊ะ^^

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ภาพประจำตัวสมาชิก
ikqzang

Re: สมาชิกใหม่ครับ ฝากติชมผลงานด้วยนะจ๊ะ^^

โพสต์ โดย ikqzang »

Marionet เขียน:สวยมากครับ ^^
ขอบพระคุณมากครับ
รูปภาพ

Ai~

Re: สมาชิกใหม่ครับ ฝากติชมผลงานด้วยนะจ๊ะ^^

โพสต์ โดย Ai~ »

สมช.ใหม่ *-* ยินดีต้อนรับค่ะะะ
ภาพCGอวบอิ่มมากค่ะ =,,=b(เอ๊ะะ เหมือนจะไม่ใช่ประเด็น)

การ์ตูนน่าสนใจดีค่ะ เกี่ยวกับอะไรน่ะ?
แต่รู้สึกว่าหน้าสามยังสับสนอยู่ค่ะ หลังจากช่องแรกก็ไม่รู้ว่าจะอ่านช่องไหนก่อนระหว่างช่องขวากับช่องล่าง ทั้งการแบ่งช่องแล้วก็บอลลูนคำพูดมันเลยติดช่องแรกทั้งสองด้วย

รอชมผลงานต่อไปค่ะ

ikqzang

โพสต์ โดย ikqzang »

Ai~ เขียน:สมช.ใหม่ *-* ยินดีต้อนรับค่ะะะ
ภาพCGอวบอิ่มมากค่ะ =,,=b(เอ๊ะะ เหมือนจะไม่ใช่ประเด็น)

การ์ตูนน่าสนใจดีค่ะ เกี่ยวกับอะไรน่ะ?
แต่รู้สึกว่าหน้าสามยังสับสนอยู่ค่ะ หลังจากช่องแรกก็ไม่รู้ว่าจะอ่านช่องไหนก่อนระหว่างช่องขวากับช่องล่าง ทั้งการแบ่งช่องแล้วก็บอลลูนคำพูดมันเลยติดช่องแรกทั้งสองด้วย

รอชมผลงานต่อไปค่ะ
กราบประทานโทษด้วยฮ๊าฟฟฟ...จะเอาไปปรับปรุงฮ๊าฟฟ
รูปภาพ

JackTheRipPer

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

วาดผู้หญิงเก่งจังครับ ผมเห็นผลงานจากบอร์ดอื่นมา ตอนที่ยังไม่เอาลงคอมก็สวยครับ

ดูสมส่วน เก่งครับ เดี๋ยวผมแอบไปฝึกบ้าง ฮาๆ
รูปภาพ

Choco_Minto

โพสต์ โดย Choco_Minto »

เก่งมากค่าาาาาา นับถือๆ ><
วาดแอ็กชั่นได้ดีมาก เส้นสปีดก็สวย
แต่แอบพิมพ์ผิดนิดหน่อยนะคะ แฮะๆๆๆ
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”