ถามเกี่ยวกับการส่งงานเข้าประกวดหน่อยครับ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thaitht

ถามเกี่ยวกับการส่งงานเข้าประกวดหน่อยครับ

โพสต์ โดย Thaitht »

งานที่จะส่งเข้าโครงการก้าวแรกสู่นักวาด 12

สามารถวาดรูปบนกระดาษแล้วเอาไปตัดเส้นและติดสกรีนโทนในคอมพิวเตอร์ได้ไหมครับ
แล้ว ใช้กระดาษชนิดไหนสำหรับวาดส่งอะครับ A4 ได้มะ - -
ชัยชนะ จะรอคอยผู้ที่ไม่ยอมแพ้

ภาพประจำตัวสมาชิก
Ai~

Re: ถามเกี่ยวกับการส่งงานเข้าประกวดหน่อยครับ

โพสต์ โดย Ai~ »

>>> http://comicclubmag.com/cgibin/bkboard3 ... =18&t=9523 <<<

ฯทู้นี้เลยค่ะ น่าจะมีคำตอบที่ต้องการนะ (^O^)/

ulgenfalcon99

Re: ถามเกี่ยวกับการส่งงานเข้าประกวดหน่อยครับ

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

ตามนั้นไป ๕๕๕

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”