แวะมาอัพรูปลงจ้า Update ^^

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

Samajonz

Re: แวะมาอัพรูปลงจ้า Update ^^

โพสต์ โดย Samajonz »

ภาพสวยดีแล้วครับ การลงสีก็ดูดี
แต่น่าจะมีหิมะซะหน่อย ได้ฟิลเลย อิอิ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Kuro_Fay
ติดต่อ:

Re: แวะมาอัพรูปลงจ้า Update ^^

โพสต์ โดย Kuro_Fay »

MoondogZelf เขียน:ชมพู+เขียว วิ้ง5555

สีสันแสบตามากครับ

ลงสีอสวยจัง //สอนผมมั่ง
วิจารณ์+เม้นคนอื่นยังไม่ค่อยจะรู้เรื่องเลย ให้สอนท่าทางจะร่วง 5555555
boomlampang เขียน:วาดออกแนวการ์ตูนผู้ หญิงดีครับ ชอบๆ
จริงเหรอตัว 555
Samajonz เขียน:ภาพสวยดีแล้วครับ การลงสีก็ดูดี
แต่น่าจะมีหิมะซะหน่อย ได้ฟิลเลย อิอิ
เอาไว้งวดหน้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆน้าาาา ตอนนี้กำลังมีปัญหากับการวาด เสือ = =

Choco_Minto

โพสต์ โดย Choco_Minto »

น่ารัก >w<
เขียว-ชมพูนี่คือคู่จิ้นซักคู่ของนักร้องเกาหลีใช่มั้ย
เค้าก็ไม่ค่อยรู้เรื่องหรอก แต่เคยได้ยินเพื่อนเค้าพูดกัน ^^
รูปภาพ

Kuro_Fay
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Kuro_Fay »

ช่ายๆๆๆๆๆ
แต่พี่ก็ไม่ได้ปลื้มคู่นี้หรอก เค้าสั่งมาก็ทำตาม = =

MoondogZelf

โพสต์ โดย MoondogZelf »

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเกาหลีเท่าไหร่อะครับ 555
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”