? Jack ? ห้องรวมผลงาน ?

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: ? Jack ? ห้องรวมผลงาน ?

โพสต์ โดย Choco_Minto »

โอ้ววว เริ่มมีส่วนเว้าส่วนโค้งแล้ว ><
แต่ช่วงต้นขายังใหญ่ไปหน่อยค่ะ หรือว่ากางเกงตัวใหญ่นะ?? 55555
รูปภาพ

JackTheRipPer

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

ฝึกหลายๆอย่างครับ อย่างพวก สัดส่วนตัวละครผู้หญิง หน้าตา ทรงผม สานเส้นให้ถูกทิศถูกทาง
ยังมีอะไรอีกหลายๆอย่างที่ให้ฝึก แต่แค่นี้กว่าจะคล่องคงอีกนาน ผมเป็นพวก พัฒนาช้าด้วย ฮา ฮา ฮา

นานๆทีผมจะอัพ ยังไงถ้าเข้ามาก็อย่าลืมแนะนำกันบ้างเน้อ ผมอยากได้ความคิดเห็น
ยังไงก็ขอบคุณครับ ที่เข้ามารับชม

27/5/56

รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

aongartist

โพสต์ โดย aongartist »

งานยังเปนเอกลักษณ์เช่นเคย.....1 จ๊วบ
รูปภาพ

Choco_Minto

โพสต์ โดย Choco_Minto »

สานเส้นได้ดีขึ้นแล้วค่า ><
ส่วนเว้าส่วนโค้งของผู้หญิงก็ดีขึ้น แต่หน้าอกยังดูแปลกๆอ่ะค่ะ
แบบว่ามันไม่น่าเห็นเป็นรูปชัดขนาดนั้น ลองใช้รอยยับเสื้อผ้าช่วยดูนะคะ =w=
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”