Event ครับ อีเว้น ^^ ล้ายละเอียดด้านในขอรับ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

boomlampang

Re: Event ครับ อีเว้น ^^ ล้ายละเอียดด้านในขอรับ

โพสต์ โดย boomlampang »

มาและ

รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Choco_Minto

Re: Event ครับ อีเว้น ^^ ล้ายละเอียดด้านในขอรับ

โพสต์ โดย Choco_Minto »

มาลงมั่งแล้วจ้าาา ><
แต่ว่าไม่ได้ตัดเส้นอ่ะ ขอโทษที U_U
แบบว่าไม่ว่างจริงๆ เพราะใกล้จะกีฬาสีละ หุหุ

อันนี้วาดมาจากเหตุการณ์จริงเลยอ่ะ
เป็นตอนที่เข้าบ้านผีสิงกับพี่ชายข้างบ้าน
เมื่อตอนนั้นยังเป็นเด็กตัวเล็กๆอยู่เลย
ที่จริงก็ไม่รุหรอกนะว่าบ้านผีสิงมันเป็นยังไง เพราะเราหลับตาตลอด 555 (แล้วจะเข้าไปทำไม?? =_=;)
หลังจากนั้นมาก็ไม่ได้เข้าอีกเลยด้วย ก็เลยจินตนาการเอาเองว่ามันคงเป็นแบบนี้มั้ง 5555
รูปภาพ
รูปภาพ

Croissant

โพสต์ โดย Croissant »

โฮ้..น่าร๊ากก!! >w<!
รูปภาพ
=3= เป เป้ ค่ะ...

ulgenfalcon99

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

แหมมม น่ารักมว้ากกกกเลยพี่มิ้นท์ อิอิ จับเด็กสองตัวนี้ไปดีกว่า หึหึ

Shonen Life

โพสต์ โดย Shonen Life »

รุ่นพี่ทุกคนสุดยอดมากเลยครับ ผมเองก็อยากลองวาดลงดูมั้ง แต่คงยังไม่ได้เรื่อง แฮะๆ

ulgenfalcon99

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

วาดมาร่วมกิจกรรมบ้างซี่ จะได้คึกคัก ^O^ ฝีมือดีไม่ดีไม่เกี่ยวกัน อิอิ

Shonen Life

โพสต์ โดย Shonen Life »

คร้าบ!! ขอบคุณที่ชวนน่ะครับ จะพยายามวาดมาลงครับ!! ^ ^

ภาพประจำตัวสมาชิก
aongartist

โพสต์ โดย aongartist »

อยากส่งด้วยจังแต่งานเรื่องสั้นตัวเองก็เต็มมือแล้วอ่ะ...(T-----T)
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”