เด็กเก่า..เอารูปมาให้ติชมกันค่ะ.. (มีเพิ่มคับ)

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ภาพประจำตัวสมาชิก
yasu yasu
ติดต่อ:

Re: เด็กเก่า..เอารูปมาให้ติชมกันค่ะ.. (มีเพิ่มคับ)

โพสต์ โดย yasu yasu »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ Marionet ..ชอบค่ะชอบ เป็นประโยชน์มาก อยากให้แนะนำอย่างนี้แหละ..บางทีเจ้าตัวเองก้อมองจุดบกพร่องไม่ออก ^[]^
ช่วงนี้กำลังฝึกให้เมาส์ปากการ่างภาพอยู่..ยังไม่ชินเท่าไหร่ เส้นเลยยึกยือๆ ไปหน่อย 55+ พยายามต่อไปคั๊พผม.. :roll:

ulgenfalcon99

Re: เด็กเก่า..เอารูปมาให้ติชมกันค่ะ.. (มีเพิ่มคับ)

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

เห็นด้วยกับพี่กระบองเพชรค่า
แล้วก็บางส่วนน้องว่ามันยังดูหยาบๆ หน่อยอ่ะค่ะ แฮ่ๆๆ

ภาพประจำตัวสมาชิก
yasu yasu
ติดต่อ:

โพสต์ โดย yasu yasu »

อ่ะจ๊า..ulgenfalcon99 ไว้เค้าจาปรับปรุงในงานต่อไปน๊า..อิอิ..

ขอบคุณทุกความเห็นนะจ๊ะ..จัดมาๆ :P

boomlampang

โพสต์ โดย boomlampang »

ดส้นเป็นการ์ตูนผู้ ญ มากครับ สวยงามจริงๆ

nut_ty

โพสต์ โดย nut_ty »

น่ารักค่ะ ผมด้านที่ติดกำแพงดูหนาๆไปนิดอ่ะค่ะ
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”