น้องใหม่.. เพิ่งเคยลงค่ะ ช่วยติชมกันด้วยนะคะ ^^

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ภาพประจำตัวสมาชิก
aongartist

Re: น้องใหม่.. เพิ่งเคยลงค่ะ ช่วยติชมกันด้วยนะคะ ^^

โพสต์ โดย aongartist »

ชุด นักเรียนที่สมัย ม.ปลายอยากเข้า ร.ร.นี้จัง
รูปภาพ

Choco_Minto

Re: น้องใหม่.. เพิ่งเคยลงค่ะ ช่วยติชมกันด้วยนะคะ ^^

โพสต์ โดย Choco_Minto »

aongartist เขียน:ชุด นักเรียนที่สมัย ม.ปลายอยากเข้า ร.ร.นี้จัง
55555 เข้ามั้ยคะ//ย้อนวัย =w=
รูปภาพ

panuwati00

โพสต์ โดย panuwati00 »

มิ้นวาด น่ารักจัง แต่ อามดูมันเหมือนไม่มีสะโพกยังไงไม่รุ หรือมันเป็นแนว *-* 555
ร่ษ่สว

Choco_Minto

panuwati00 เขียน:มิ้นวาด น่ารักจัง แต่ อามดูมันเหมือนไม่มีสะโพกยังไงไม่รุ หรือมันเป็นแนว *-* 555
ขอบคุณจ้า ><
เค้าก็ว่างั้น ต้องไปเพิ่มสะโพกแล้วสิ 55555
รูปภาพ

ulgenfalcon99

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

แนวพี่มิ้นไม่ต้องวาดสะโพกก็โอมั้ง ๕๕๕๕ มันเป็นแนวพี่เลยนะ =w=

Choco_Minto

ulgenfalcon99 เขียน:แนวพี่มิ้นไม่ต้องวาดสะโพกก็โอมั้ง ๕๕๕๕ มันเป็นแนวพี่เลยนะ =w=
5555555 แนวสาวใสไร้สะโพกเจ้าค่ะะะะ =w=
รูปภาพ

boomlampang

โพสต์ โดย boomlampang »

ชอบรูปตอนทำข้อสอบอะฮ่าๆๆๆ(เห็นละคิดถึงสมัยเรียน)

Choco_Minto

boomlampang เขียน:ชอบรูปตอนทำข้อสอบอะฮ่าๆๆๆ(เห็นละคิดถึงสมัยเรียน)
555555 พี่บูมก็เคยเป็นสินะ =w=
รูปภาพ

Choco_Minto

Re: น้องใหม่.. เพิ่งเคยลงค่ะ ช่วยติชมกันด้วยนะคะ UPDATE:10/0

อัพรูปค่ะะะ >O<
ฮือๆๆ ช่วงนี้งานเยอะมาก T^T นี่ขนาดแค่ซัมเมอร์นะ
แต่ถึงงานจะเยอะแค่ไหน เราก็ไปดู พี่มาก มาแล้วล่ะ 5555
มีใครดูแล้วมั่งงงงง O^O
ฮามากเลยนะ แนะนำให้ไปดูค่ะ 55555 แต่ตอนจบซึ้งอ่ะ ร้องไห้เลย TwT
แล้วก็เลยวาดเล่นซะ
อาแฮ่ =A=;
รูปภาพ

อีกรูปคืิอ Gwiyomi ค่ะ ^^
แต่ตอนนี้คงเลิกฮิตไปแล้วล่ะมั้ง แฮะๆๆๆ =w=a
รูปภาพ
รูปภาพ

Samajonz

โพสต์ โดย Samajonz »

พี่มากขา วาดมีเสน่ห์ดีครับ สวยปนสยองนิดๆ
คิโยมิ ก็น่ารักดี ตามกระแสดีมาก 555

MoondogZelf

โพสต์ โดย MoondogZelf »

ชุด น.ร. น่ารักมากครับ 55555 วาดน่ารักๆทั้งน้านนนน

ผมยังไม่ได้ไปดูเลย เพื่อนชวนไปดูอยู่5555 แต่ผมบ่มีตังคื=_=;; เก็บตังค์เพื่อซื้อทุกอย่างเกี่ยวกับวันพีช อยู่ครับ

มูฟวี่ใหม่กำลังจะมา =..=

นางนาค สวยแบ๋ว จริงๆ

เห็นแล้วผมนึดถึงนี่.......

v
v
v
v
รูปภาพ
รูปภาพ

Choco_Minto

Samajonz เขียน:พี่มากขา วาดมีเสน่ห์ดีครับ สวยปนสยองนิดๆ
คิโยมิ ก็น่ารักดี ตามกระแสดีมาก 555
555555 ขอบคุณค่าาาา
ไม่รู้จะวาดอะไร ก็ตามกระแสไว้ก่อนค่ะ =w=
MoondogZelf เขียน:ชุด น.ร. น่ารักมากครับ 55555 วาดน่ารักๆทั้งน้านนนน

ผมยังไม่ได้ไปดูเลย เพื่อนชวนไปดูอยู่5555 แต่ผมบ่มีตังคื=_=;; เก็บตังค์เพื่อซื้อทุกอย่างเกี่ยวกับวันพีช อยู่ครับ

มูฟวี่ใหม่กำลังจะมา =..=

นางนาค สวยแบ๋ว จริงๆ

เห็นแล้วผมนึดถึงนี่.......

v
v
v
v
รูปภาพ
ขอบคุณจ้าา ^O^
ไปดูพี่มากซะ จะได้ไม่ฟันผุ(?) =w=
เค้าได้ดูฟรีด้วยล่ะ หึหึ อิจฉาล่ะสิ เอาแต้มบัตรKTCของแม่ไปแลกตั๋วฟรีมาล่ะ
งืมๆๆ ตั้งใจเก็บตังค์เข้าล่ะ 55555

เอ่อ รูปนี่มันอะไรรรรร 5555555
โกโบริ เธอทักคนผิดแล้วววว =[]=
รูปภาพ

Choco_Minto

Re: น้องใหม่.. เพิ่งเคยลงค่ะ ช่วยติชมกันด้วยนะคะ UPDATE:12/0

เย้ๆๆๆ ปิดซัมเมอร์แล้วววว >[]<
วาดรูปกันเถอะะะ 5555
วาดแฟนอาร์ตเรื่อง kino no tabi ค่ะ มีใครเคยอ่านมั่งมั้ยเนี่ย O^O
เป็นนิยายของสำนักพิมพ์blissค่ะ แต่ตอนนี้สำนักพิมพ์ปิดไปแล้ว
ทำไมไม่แปลคิโนะให้จบก่อนนนน ฮือๆๆๆ อยากอ่านต่อ T^T
รูปภาพ
ชอบเรื่องนี้ม้ากมากกกก >< สนุกมากค่ะ
คิโนะหล่ออออ =////= ตอนแรกที่อ่านเล่มหนึ่งเล่มสองนี่คลั่งคิโนะมาก ไปเพ้อกับเพื่อนทุกวัน 55555
แต่พอเล่มสามเล่มสี่ออกปุ๊บนี่ช็อกมาก =.=lll ไม่คิดว่าคิโนะจะเป็นผู้หญิง ;w; แถมแต่งตัวหวานกว่าเค้าอีก
คิโนะเรียกตัวเองว่า "ผม" ด้วย แล้วก็พูดลงท้ายว่า "ฮะ" เค้าก็คิดว่าเป็นผู้ชาย
ที่จริงก็รู้ว่าสมัยนี้ก็มีผู้หญิงพูดแบบนี้เยอะ เพื่อนเค้าบางคนก็เป็น แต่ไม่คิดว่าจะเจอในนิยายยยยย
เอาเวลาเพ้อของเค้าคืนมาาาาา อ๊าาาาา T[]T
แต่ยังไงก็ชอบคิโนะอยู่ดี แงๆๆๆ ผู้หญิงอะไรโคตรเท่เลย น่ารักด้วยยย >< ฮือๆๆๆ ยิ่งอ่านก็ยิ่งชอบบบบ
อ่าา คนทางขวาในรูปคือคิโนะในอดีตค่ะ ส่วนทางซ้ายคือปัจจุบัน =w=
แงๆๆๆ อยากอ่านต่อจังๆๆๆๆๆๆๆๆๆ -3-
รูปภาพ

Choco_Minto

Re: น้องใหม่.. เพิ่งเคยลงค่ะ ช่วยติชมกันด้วยนะคะ UPDATE:12/0

แงๆๆๆ เมื่อกี้ลืมลงอีกรูปนึง ><
ลองปาดท้องฟ้าแบบมั่วๆเร็วๆค่ะ ครั้งแรกเลยนะ
แต่ดูไม่ค่อยเหมือนท้องฟ้าเท่าไหร่ ;w; ยังไม่ค่อยพอใจ
เดี๋ยวคราวหน้าค่อยลองใหม่ค่ะ
รูปภาพ
ติชมได้นะคะ ^^
รูปภาพ

Samajonz

โพสต์ โดย Samajonz »

นิยายไม่ได้เรื่องนี้ด้วยสิ 555
ผมว่าสัดส่วนดีแล้วล่ะ ส่วนท้องฟ้าผมว่าสียังไม่ค่อยกลืนกันนะดูเป็นชั้นๆไปอยู่ แต่ทำสวยแล้วครับ สู้ต่อไป ^^

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”