อยากสอบถามอะไรนิดหน่อยค่ะ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Uxmishi ships

อยากสอบถามอะไรนิดหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย Uxmishi ships »

คือว่า เห็นว่าเป็นบริษัทที่ที่เกี่ยวกับการ์ตูน หรือลิขสิทธิ์ ต่างๆคือว่าอยากถามน่ะค่ะ ถ้าทำลายเสื้อด้วยน้ำยาเนี่ยเป็นรูปการ์ตูน ใส่เอง เนี่ยถือว่าผิดไหมคะคือว่า เคยซื้อน้ำยามาเหมือนกันน่ะค่ะ เจ้าของร้านบอกว่าสามารถใช้ทำลายต่างๆได้น่ะค่ะ

DiamOnd_S

Re: อยากสอบถามอะไรนิดหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย DiamOnd_S »

ไม่ผิดถ้า เราไม่ได้ก้อปคนอื่นนะ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Devil Flame

โพสต์ โดย Devil Flame »

ไม่น่าจะผิดมั้งครับ (ไม่แน่ใจ) ตอนผมอยู่ม.2 ชมรมรักการวาดการ์ตูนในโรงเรียนผม ยังให้ทำกันเลยอ่ะครับ :-k :-k :-k
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้น
รูปภาพ

Uxmishi ships

โพสต์ โดย Uxmishi ships »

หมายถึง ปริ้นภาพการ์ตูน สมมุติว่าเป็น การิน โดเรมอน หรือ ลายตัวการ์ตูนในคอมมิค อย่างนี้น่ะค่ะได้ไหมคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”