วาด 1 layer เเม่มดน้อย =v=

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Rchura

วาด 1 layer เเม่มดน้อย =v=

โพสต์ โดย Rchura »

วาด 1 layer เเม่มดน้อย =v= 3 ชม.
แนบไฟล์
New Cansvas.jpg
New Cansvas.jpg (107.21 KiB) Viewed 1463 times

ulgenfalcon99

Re: วาด 1 layer เเม่มดน้อย =v=

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

ก็ขอติรวมตั้งแต่กระทู้ที่แล้วถึงกระทู้นี้เลยละกันนะคะ ลงสีถือว่าใช้ได้เลยอ่ะค่ะ แต่ว่าความคมของเส้นไม่ค่อยมีเลยอ่ะค่ะ มันทำให้ภาพดูมั่วมาก
แต่บางทีเราก็รู้ว่ามันเป็นสไตล์ของคนเขียน แต่ว่าขอมีลายเส้นดูเถอะค่ะ ^^;;

nut_ty

Re: วาด 1 layer เเม่มดน้อย =v=

โพสต์ โดย nut_ty »

ดูเบลอๆแต่น่าตาน่ารักดีค่ะ
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”