ตุ๊กตาหุ่นเชิด Marionette [up! 18/2]

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Ingriz
ติดต่อ:

ตุ๊กตาหุ่นเชิด Marionette [up! 18/2]

โพสต์ โดย Ingriz »

สวัสดีคะ ^w^ นานมากเลย ไม่รู้กี่ปีแล้วที่ไม่ได้แวะเข้ามาบอร์ดบงกช
เพื่อนๆ พี่ๆ คนเก่าๆ ไม่รู้ยังอยู่กันหรือเปล่า แต่ก็เจอเด็กใหม่ๆ ที่นี่เพียบเลยเหมือนกัน

เอางานช่วงนี้มาลงคะ

ไม่เหมาะสำหรับ คนไม่นิยมชมชอบ Yaoi นะคะ
ใครไม่รู้จักแนว วาย หรือ Yaoi กรุณาหลีกเลี่ยงกระทู้นี้คะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย Ingriz เมื่อ เสาร์ 18 ก.พ. 2012 8:10 pm, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
รูปภาพ|Ingriz's BLOG|
รูปภาพ |Ingriz's Fan Page|

Croissant

Re: ไม่ได้มาน๊านนาน~

โพสต์ โดย Croissant »

บอกได้คำเดียว.."ชอบอะ"... o(>w<)o
รูปภาพ
=3= เป เป้ ค่ะ...

Yoziila~*
ติดต่อ:

Re: ไม่ได้มาน๊านนาน~

โพสต์ โดย Yoziila~* »

ยินดีครับ น้อง อิก แล้วแวะมาอีกนะครับ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

Ingriz
ติดต่อ:

Re: ตุ๊กตาหุ่นเชิด Marionette [up! 18/2]

โพสต์ โดย Ingriz »

รูปภาพ

ไม่ได้วาดท่ารำเซิ้งน๊า~ แต่ยังไม่ได้วาดไม้บังคับที... orz

ข้อกำหนดของภาพคือ
1.ถมดำผมด้วยปากกาพู่กัน
2.สานเส้นบนเสื้อผ้า
3.ติดสกรีนโทนเป็นเงา

ปล.ยังไม่เสร็จ ดองไปก่อนนะคร๊า...~ T T
รูปภาพ|Ingriz's BLOG|
รูปภาพ |Ingriz's Fan Page|

ulgenfalcon99

Re: ตุ๊กตาหุ่นเชิด Marionette [up! 18/2]

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

อยากเห็นภาพเสร็จสมบูรณ์จังนิ *w*

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”