ให้คำแนะนำหน่อยได้มั้ยค่ะ เป็นเด็กใหม่ค่ะ เพิ่งลงวันนี้เอง

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ธนิดา สุริยะฟอง

ให้คำแนะนำหน่อยได้มั้ยค่ะ เป็นเด็กใหม่ค่ะ เพิ่งลงวันนี้เอง

โพสต์ โดย ธนิดา สุริยะฟอง »

รูปภาพ
ขอคำติ ชมด้วยนะค่ะ ^^
รูปภาพ
ตอนนี้ฉันวาดการ์ตูนแบบเป็นเล่มๆอยู่ค่ะ

Yoziila~*
ติดต่อ:

Re: ให้คำแนะนำหน่อยได้มั้ยค่ะ เป็นเด็กใหม่ค่ะ เพิ่งลงวันนี้เ

โพสต์ โดย Yoziila~* »

เป็นแฟนอาร์ต ที่น่ารักมากทีเดียว ใช้กล้องถ่ายสินะครับ

ติเรื่องเส้นนิดนึง ย้ำเกินไป และ ฝนเกินไปครับ ลองตั้งใจวาดอีกนิดนะครับ งานจะออกมาสวยแน่นอนครับ (^v^)v
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ธนิดา สุริยะฟอง

Re: ให้คำแนะนำหน่อยได้มั้ยค่ะ เป็นเด็กใหม่ค่ะ เพิ่งลงวันนี้เ

โพสต์ โดย ธนิดา สุริยะฟอง »

ขอบคุณนะคะ สำหรับคำแนะนำ
หนูจะพยายามวาดให้ดีขึ้น
และจะเอาคำติ ของพี่มาใช้ดูค่ะ

omocha

โพสต์ โดย omocha »

เรื่องเส้น ยังดูเหมือนรีบวาด...เเก้น้ำหนักเส้นนิดนึงเยี่ยมเลย
ตัวการ์ตูนน่ารักมากเลยค้า ;))

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”